Quận 10 Diệp vụ số bd20

Lượt xem: 834

nhimxu

Cộng Tác Viên
3/1/20
437
210
Nhận được chiếu chỉ từ a Lục mình liền khăn gói lên đường.
Sau khi thủ tục các thứ xong thì đc mời vào phòng thư giãn nằm chờ. Lúc mình vào thì có 1 massage thủ khác cũng vừa vào mua vé và chờ chung. Vào phòng chờ mà locker quên k mở máy lạnh nên ngồi chờ nóng gần chết.

Sau 5p thì 2 thằng đc mời lên phòng cùng lúc. Vào phòng thi ấn tượng cái bồn tắm to ơi là to kkk ông nào đi osen tha hồ ngụp lặn bắt sò
Phòng xông ướt khá lực và đã. Ngồi tí mà mồ hôi như tắm lâu mới được xông đã vậy á.
Xông xong thì ra tìm chỗ ngồi nhưng k có ghế đành để người ướt ngồi lên giường vậy
Ngồi tí thì bé vào chào và cười.

Thủ tục xong rồi thì tắm thui bé ơi. Bé tắm cho khá kỹ. Tắm xong ra massage khỏe. Tay nghề đã từng làm bên massage khỏe truyền thống nên làm tốt chi tiết tỉ mỉ
Đấm bóp đá nóng chán chê thì tới màn thái. V1 là bưởi 5 roi to , tròn xoe săn chắc. Ông nào mê ăn trái cây tha hồ mà hái nhé. Đi thái cũng tỉ mỉ chậm rãi xong nằm lật ngửa lên bé đi thái tiếp. Rồi cái gì tới cũng tới. Các kỹ năng cứ từ tốn nhưng chắc nịch đc tung ra. Mình bị ra trong bất ngờ nhưng đê mê vì sự từ tốn này
đánh giá
mặt : có nét dâm ngầm
tính : vui vẻ hoạt bát
V1 : ưu điểm lớn của bé. To , tròn xoe, săn chắc nhu bơm nhung lại là real nha
V2 : hợp dáng
V3 : vỗ đen đét
V4 : lo nằm hưởng nên k check
Kỹ năng cứng : đấm tốt khỏe cả người , chi tiết tỉ mỉ
Kỹ năng mềm : tỉ mỉ chắc ngấm vào máu rồi. Chậm rãi đê mê
Hẹn em ngày tái đấu
Tick = a lak
Tip : mặt bằng chung
Locker : cafe

• Like
Reactions: 16xenxi
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • H heo sữa:
    Xíu 11h có bác nào đi P.A k? Đi chung cho vui
  • T Thien3000:
    Hhh. Vậy chắc bái ổng làm sphụ. Taị vì mình mới gia nhập.
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    kkkkk
  • M Mr_jonhny:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    Mr_jonhny nói:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    mở lại rồi đó bác
  • M mrtutruong:
    Mường thanh PN ko bít mở chưa nhỉ
  • C concumoilon:
    có masage nuru nào mở ở hà nội không các bác
  • A adam91:
    Minh Tam phú nhuận và cộng hoà mở lại chưa nhỉ, hay đóng lại rồi các bác
  • Q quangvy:
    haiau_sea nói:
    mở lại rồi đó bác
  • Q quangvy:
    Minh tâm nào mở cửa lại vậy bác
  • M Meomeo12:
    Cho e hỏi ai ở Bình dương không ? Em mới lên Lai Uyên Bến Cát muốn tìm chỗ xả thì ở đâu ạ
  • C Conchimquay:
    Bảng giá vé dịch vụ trên Camapro với trên đây sao khác nhau vậy anh em, xem cái nào mới đúng ???
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    Nhận được chiếu chỉ từ a Lục mình liền khăn gói lên đường.
    Sau khi thủ tục các thứ xong thì đc mời vào phòng thư giãn nằm chờ. Lúc mình vào thì có 1 massage thủ khác cũng vừa vào mua vé và chờ chung. Vào phòng chờ mà locker quên k mở máy lạnh nên ngồi chờ nóng gần chết.

Sau 5p thì 2 thằng đc mời lên phòng cùng lúc. Vào phòng thi ấn tượng cái bồn tắm to ơi là to kkk ông nào đi osen tha hồ ngụp lặn bắt sò
    Phòng xông ướt khá lực và đã. Ngồi tí mà mồ hôi như tắm lâu mới được xông đã vậy á.
    Xông xong thì ra tìm chỗ ngồi nhưng k có ghế đành để người ướt ngồi lên giường vậy
    Ngồi tí thì bé vào chào và cười.

Thủ tục xong rồi thì tắm thui bé ơi. Bé tắm cho khá kỹ. Tắm xong ra massage khỏe. Tay nghề đã từng làm bên massage khỏe truyền thống nên làm tốt chi tiết tỉ mỉ
    Đấm bóp đá nóng chán chê thì tới màn thái. V1 là bưởi 5 roi to , tròn xoe săn chắc. Ông nào mê ăn trái cây tha hồ mà hái nhé. Đi thái cũng tỉ mỉ chậm rãi xong nằm lật ngửa lên bé đi thái tiếp. Rồi cái gì tới cũng tới. Các kỹ năng cứ từ tốn nhưng chắc nịch đc tung ra. Mình bị ra trong bất ngờ nhưng đê mê vì sự từ tốn này
    đánh giá
    mặt : có nét dâm ngầm
    tính : vui vẻ hoạt bát
    V1 : ưu điểm lớn của bé. To , tròn xoe, săn chắc nhu bơm nhung lại là real nha
    V2 : hợp dáng
    V3 : vỗ đen đét
    V4 : lo nằm hưởng nên k check
    Kỹ năng cứng : đấm tốt khỏe cả người , chi tiết tỉ mỉ
    Kỹ năng mềm : tỉ mỉ chắc ngấm vào máu rồi. Chậm rãi đê mê
    Hẹn em ngày tái đấu
    Tick = a lak
    Tip : mặt bằng chung
    Locker : cafe
    dạ muội cảm ơn huynh nhiều ạ. để muội khắc phục lại máy lanh để huynh mát hơn nha. yociexp30

• Like
    Reactions: nhimxu
    Mở ảnh nền