Q.10 Diệp vụ số bd20

Lượt xem: 1,788

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Nhận được chiếu chỉ từ a Lục mình liền khăn gói lên đường.
Sau khi thủ tục các thứ xong thì đc mời vào phòng thư giãn nằm chờ. Lúc mình vào thì có 1 massage thủ khác cũng vừa vào mua vé và chờ chung. Vào phòng chờ mà locker quên k mở máy lạnh nên ngồi chờ nóng gần chết.

Sau 5p thì 2 thằng đc mời lên phòng cùng lúc. Vào phòng thi ấn tượng cái bồn tắm to ơi là to kkk ông nào đi osen tha hồ ngụp lặn bắt sò
Phòng xông ướt khá lực và đã. Ngồi tí mà mồ hôi như tắm lâu mới được xông đã vậy á.
Xông xong thì ra tìm chỗ ngồi nhưng k có ghế đành để người ướt ngồi lên giường vậy
Ngồi tí thì bé vào chào và cười.

Thủ tục xong rồi thì tắm thui bé ơi. Bé tắm cho khá kỹ. Tắm xong ra massage khỏe. Tay nghề đã từng làm bên massage khỏe truyền thống nên làm tốt chi tiết tỉ mỉ
Đấm bóp đá nóng chán chê thì tới màn thái. V1 là bưởi 5 roi to , tròn xoe săn chắc. Ông nào mê ăn trái cây tha hồ mà hái nhé. Đi thái cũng tỉ mỉ chậm rãi xong nằm lật ngửa lên bé đi thái tiếp. Rồi cái gì tới cũng tới. Các kỹ năng cứ từ tốn nhưng chắc nịch đc tung ra. Mình bị ra trong bất ngờ nhưng đê mê vì sự từ tốn này
đánh giá
mặt : có nét dâm ngầm
tính : vui vẻ hoạt bát
V1 : ưu điểm lớn của bé. To , tròn xoe, săn chắc nhu bơm nhung lại là real nha
V2 : hợp dáng
V3 : vỗ đen đét
V4 : lo nằm hưởng nên k check
Kỹ năng cứng : đấm tốt khỏe cả người , chi tiết tỉ mỉ
Kỹ năng mềm : tỉ mỉ chắc ngấm vào máu rồi. Chậm rãi đê mê
Hẹn em ngày tái đấu
Tick = a lak
Tip : mặt bằng chung
Locker : cafe

• Like
Điểm cảm xúc: 16xenxi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội cảm ơn huynh nhiều ạ. để muội khắc phục lại máy lanh để huynh mát hơn nha. yociexp30

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu