Bình Tân ĐIỆP VỤ tại Dubai Bình Tân cùng em 5x đặc biệt.

Lượt xem: 590

Cha nuôn

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/6/18
Chủ đề
10
170
17
26
0 ₿
Chào toàn thể cộng đồng các anh em gần xa, mình tham gia diễn đàn đã lâu và qua may mắn được bác @Lục A Ka trao cho 1 suất đi làm điệp vụ tại dubai bình tân.
Nhiệm vụ lần này là check 1 em khá mới đó là em 59

Vào vấn đề luôn nhé, sau khi kiểm tra mọi thứ nhân viên dẫn mình lên lầu vẫn căn phòng cũ hay đi kk, công nhận về CSVC thì chấm dubai 8/10 nè.

Đợi tầm khoảng 15p xông hơi mình đã được chứng kiến em 59 mà anh em dạo đồn thổi, đập vào mắt là 1 bé xinh xắn nhỏ con, nhưng vòng nào ra vòng nấy, sau đây đánh giá sơ bộ của mình
V1: 90
V2: 50
V3: 98
V4: tuỳ cảm nhận.

Bước vào gặp nhau trao nhau nụ hồn những cái sờ mơn trớn. Sau đó bé dắt mình đi tắm, bé tắm cũng tạm cũng chưa kĩ lắm, nhưng lúc làm nhẹ trong bồn thì lộ ra vẻ rất dâm, thích màn bj của bé

Bước ra bồn tới giường bé ms khoẻ cho mình, về phần này bé làm cũng khá ổn tuy chưa tốt nhiều nhưng tạm ổn, với cả bé cũng khá chìu khách.

Về phàn chính là phần mệt: bé đi thái cho mình, liếm tê người, sau đó bé hỏi mình có muốn 69 không, mình thi không đi món này, thế là bé đưa mông cho mình khám phá còn bé thì xuống bj hút lấy hút để, lúc nhanh lúc chậm, mệt thì bé hj xong lại bj tiếp, được 1 lúc mình ra hết luôn kk đã thật.

Văn mình cũng hong gì nhiều chốt là cảm ơn các bác đã tạo sân chơi cho các anh em ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Điệp vụ này ngon thế nhở =))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,110
25
0 ₿
Chúc mừng anh đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc nhiệm vụ ! Rất vinh dự khi nhiệm vụ của anh thành công tốt đẹp ạ !