Điệp Vụ Điệp vụ tại Dubai Tân Định, trải nghiệm đáng tiền

Lượt xem: 867

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Nay rảnh mới report được điệp vụ, may măn ib bác @Lục A Ka được cái code điệp vụ nên tối làm nhẹ cốc bia rồi ghé trải nghiệm cơ sở lần đầu xem sao.
Trình code rồi lên phòng. Random luôn vì nghe đồn bé nào trong này cũng tươi. Xông 5p thì bé bước vào, ái chà 1 bé face dễ thương cùng nụ cười tỏa nắng, mừng thầm nay số hưởng rồi. Quả thật ko sai, mới vào lau người sơ hỏi thăm nhau cái là bé sà vào lòng cho hái bưởi, tay thì mân mê thằng nhỏ. Rồi xong lát nữa hiểu luôn cái kết bị hấp diêm ntn.
Leo bồn tắm nhanh vì đêm mình ngại tắm lâu sợ cảm, lên giường cho em mát xa khỏe. Bài vở đầy đù rất ưng ý lại có có lực.
Tới phần chính. Đánh giá sơ bộ
Sbd 10
Face 8đ
V1: 90 hàng còn ngon căng, real, ti cà sướng
V2: ko có mỡ
V3: 90 nảy nở
V4: ướt át ko biết do bôi dầu nuru hay ướt thật mà sờ vào ướt nhẹp
Sau màn khỏe là màn tra tấn cà ti, rà lưỡi, ri rà tới đâu nổi da gà tới đó, thằng em chịu ko nổi nên lật lại sớm chứ gãy mất. Lật lại thì ôi thôi, bưởi kẹp rồi tới bướm cà hẩy, mình cũng ko để thua thiệt 2 tay 2 trái đào, thiếu điều thằng em chui tọt vào là y như con ghệ đang cưỡi ngựa ch*** . Phê quá ẻm cúi xuống bj đc mấy cái kèm âm thanh JAV out luôn vì kìm hết nổi. Out thế bú bình, tay mò v4, ta nói...
Nghỉ ngơi xíu rồi xuống un lon bò cụng rồi về ngủ bao ngon.
Kết lại: csvc 9đ, sạch, thơm. Rộng. Sang, nằm đường nhỏ nên kín đáo cho ae nào ngại gặp người quen.
Bé số 10 thì quá tuyệt, vui tính, dâm, chịu bắt chuyện, sẽ quay lại thăm bé
Tíc: free
Tip=vé
Cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho trải nghiệm cơ sở, chúc đội ngũ adm luôn phát tài phát lộc phát triển cộng đồng.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,147
2,285