Q.10 Điệp vụ tại hawaii -68

Lượt xem: 2,100

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
74
0 ₿
Xin chào ae, nay cũng khá lâu chưa đi, nên lh bên a Lục hỗ trợ xíu:). Tầm 10p sau a Lục phát lì xì bên hawaii- quán này vừa đúng trong lòng mong đợi hên phết:))
Lướt wed chấm chọn sơ ảnh vài pé, mình chạy một mạch tới hawaii. Này cs làm kiểu ks nhìn đẹp nha ae
Chọn ipad xem ảnh, đập vô mắt e 68 mình chọn luôn. Đc bạn nhân viên đưa lên phòng đợi, ở đây mình chấm điểm cộng phong cách làm việc nhân viên ở đây nhá, lịch sự và chuyên nghiệp
Vào xông hơi xíu thì e vào, mình cũng nhanh ra chào ẻm. Dáng cao là điều đầu tiên mình nghĩ ngay, 1m68 -cao thật sự. E như người mẫu, cao ngực đẹp mình dây, thêm quả khuôn mặt đẹp dễ nhìn, mình bị rung rinh tại chỗ luôn á
Chào hỏi sơ qua mình vào nghịch bồn, cái này làm với ng đẹp khá vui nhá. Trò chuyện vui vẻ nghịch nhau cười đùa, em mơn trớn ngay tại bồn lúc cao trào thì ngưng lại tránh ra nhanh( nếu ai tài chính cao thì nên 2 shot nhé 1tr5 tip )
Mình chọn 2 shot, thế là trong bồn 2 đứa lại mơn trớn nhau, ra trong mãn nguyện
Dần nhau qua giường, như mọi khi e đấm bóp mass khỏe( ở đây mas khỏe chỉ tầm yếu với trung bình thui nhé, ae k nên trong mong nhìu màn này)
Vừa đấm bóp vừa chuyện trò, e ở đây còn có một ng chị ruột là số 12 nha , hèn gì nhìn ảnh giống nhau vl. E còn là một pé mid chuyên sp:) ae nào rank cao mạnh dạn add ních gánh pé đi
Đổ dầu, bắt đầu trườn, ngực e đầy đặn cao vút-ti nhỏ thêm quả vùng dưới tỉa gọn nhọn nhọn cạ cạ tới đâu nhột tới đó, đi lưỡi từ dưới lên cao kèm thêm tí âm thanh. Hôn tới sau cổ rùi tới tai màn này kích thích vãi, lật người lại đổ dầu khắp người , vừa trườn vừa đi lưỡi. Tuyệt vời
Phần mệt bên này thì ae yên tâm làm phê tới nóc, đủ màn cho ae
Tổng kết.
Face 7,5-8₫ dân miền tây
V1 đầy đặn real 8₫
V2 eo ọt sờ mịn lắm k mỡ 9₫
V3 gọn gàng 9₫
Tic bác Lục tip 1tr5 2 shot

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator