Gò Vấp điệp vụ tại Hera

Lượt xem: 830

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
Sau một khoảng thời gian tập tành bộ môn massage, tự thấy bản thân đủ năng lực nên em đã mạnh dạn inbox nhận nhiệm vụ từ bác LAK thám hiểm cơ sở Hera
inbox bác tỉnh lựa ktv thì thấy bé A16 chưa có ai review nên quất luôn cho đúng tinh thần điệp vụ.
tan ca xong phi xe qua Hera ngay, phi được nữa đường thì trời đổ mưa to, haizz số em nhọ thật đi massage lần nào cũng mưa, không phải mưa lúc đi cũng là mưa lúc về, tuần trước đi giật cô hồn về ốm 3 4 ngày rồi.
đến nơi làm thủ tục xong là có phòng ngay. phòng ốc hera thì đầy đủ, sạch sẽ tuy nhiên vẫn là chiếc giường quá bé làm cho quá trình massage hơi bất tiện.
mình vào xông ướt 1 lúc thì bé A16 bước vào nên mình ra luôn, nhận xét sơ thì bé mặt xinh sắc xảo, mũi cao mắt to, dáng người đầy đặn, cao khoảng m6, bác nào thích gu loli mình dây thì không hợp nhé
ngồi hỏi hang tiện thể thám hiểm phía dưới thì thấy bé đã ướt rồi, đúng là ddcn ngồi nghịch 1 tí thì vào bồn tắm luôn. tắm rửa sơ sơ xong lại tới phần thám hiểm nhau trong bồn. cụ thể quá trình thám hiểm được những gì thì em xin phép giữ bí mật, đảm bảo là bé chuẩn ddcn
xong đến phần massage khoẻ, bé làm có lực, làm kĩ, bé tập trung phần lưng trên và cổ nhiều hơn chân. đến phần bò truờng thì đây là lần mình thấy phê nhất từ trước đến giờ, với bộ ngực căng tròn bé cạ rất có cảm giác, vừa cạ vừa đi lưỡi lên cổ và lỗ tai, mình bị tê rụt cả cổ.
trong lúc massage thì bé liên tục hỏi mình có lạnh không vì thấy mình sụt sịt mũi, rất chu đáo
đến phần BJ thì vì chiếc giường bé quá nên được 1 lúc thì mình xuống ngồi ghế cho bé mút. được 1 lúc thì cũng bắn pháo hoa. sau đó tắm rửa lại rồi ra về, không quên xin thêm 1 tô mì cho ấm bụng để kết thúc 1 ngày thám hiểm sung sướng.
đánh giá
ktv: nhiệt tình, chu đáo, siêu râm
v1: to vừa phải, dạng sừng trâu nhọn lên không hề xệ 10đ
v2: có lipit 7.5
v3: 7.5
v4: gọn gàng nhiều nước 9đ
csvc 9đ
lễ tân locker thái độ vui vẻ không vòi vĩnh
tic: code điệp vụ, tip=vé onsen
nói chung bác Tỉnh quản lý rất nghiêm, nhân viên nào phục vụ không tốt là chấn chỉnh ngay, liên tục cập nhật ktv mới

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera, Giàhamzui and LSO

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,030
532
0 ₿
Chúc mừng a zai đã vượt rào thành công và đi sâu vào con đường đạo diễn kịch bản với nội dung hấp dẫn dành cho bé . E xin thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a đã rv a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
Hera Càng ngày càng chứng tỏ mình . Đẳng cấp quá

• Love
  • Like