Điệp vụ tắm tiên cùng Hằng Nga

Lượt xem: 3,488

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Thân chào anh em diễn đàn, hôm qua có tranh thủ trưa xin điệp vụ từ bác @Lục A Ka thì bác thương tình cho mình cái điệp vụ qua DB gặp pé 11 (pé này mới bên DB) làm mình cũng xao xuyến.
Cố gắng hoàn thành công việc sơm và thanh thủ lót dạ tý, 19h mình có mặt tại DB và trình code cho điệp vụ cho lễ tân thì nhận được tin buồn là pé 11 hôm nay đèn đỏ (cả bầu trời như tối sầm lại :() thôi thì đành phải random cho dòng đời đưa đẩy vậy.
Hôm nay trời nóng quá nên sẵn đi vé Onsen luôn (đây là lần đầu mình đi ở DB), ngồi đợi xíu để locker chuẩn bị phòng bắt gặp nhiều anh em cũng vào đây tránh nóng không biết có anh em nào trên diễn đàn mình hok ? :D.

Hôm nay được locker dẫn đến lầu 4, sồ phòng thì mình quên mất rồi. Phòng ốc ở DB thì ko phải bàn nữa rồi nên mình không bình luận gì nữa, gửi chút tiền cafe cho locker và thay đồ vào xong tý cho khoẻ người trước khi chiến cùng pé :p.
Trời oi bức làm phòng xông cũng bị ảnh hưởng theo xong được 10p là mình chịu hết nỗi nên mình chuyển qua xong khô đợi pé vào. Vừa qua xông khô ngồi chưa nóng mông thì pé đã vào rồi, 1 bóng hồng với bộ cánh xanh lá lướt nhẹ qua mình liền ra chào em liền.
Tưởng ai xa lạ thì ra là em Hằng Nga mới gặp tuần trước (18), em với mình đã quen nhau rồi nên không cần chào hỏi gì nữa em lấy khăn lau người cho mình sẵn tiện tuột cái quần sọt ra chào hỏi thằng em luôn (hiểu sao một số anh em cho em biệt danh "Thù Kem" rồi hen :)).
Ngồi đợi khô người mà pé không rời xa thằng em mình dùng tay nghịch nó mãi thôi, mình mới đáp trả nghịch bưởi và vòng 3 của em hai bên vừa trò chuyện và nghịch lẫn nhau đợi nước đầy thì đi tắm. Bắt đầu tới phần quan trọng của vé onsen đây, pé trút bỏ xiêm y để vào bồn với mình. Lúc này mình mới có dịp ngắm toàn thân thể của pé tổng thể đối với mình rất ổn và đẹp dù vòng 2 có lipid.

Bồn tắm cũng đủ chỗ cho 2 người tung tăng, pé bắt đầu chà lưng cho mình bằng tay trước rồi sau đó dùng bưởi chà cho mình (giống như chà Thái vậy đó chỉ khác là giờ mình đang ngồi trong bồn tắm thui :cool:). Chà thái ở lưng chán chê thì pé yêu cầu mình ngồi trên thành bồn để bé tăm phần trước.
Pé dùng lifebuoy thoa đều lên ngực, thằng em mình và người em rồi em bắt đầu chà Thái tiếp, cảm giác em mang cho mình hệt như mấy cảnh trong phim JAV thường xem cảnh trong phòng tắm nhất là lúc em dùng chiêu bánh mì kẹp thằng nhỏ của mình mà chà lên chà xuống bao phê nha anh em :p.
Rồi pé rửa sạch lại cho mình và pé luôn khi rửa sạch xà phòng thì pé liền đè thằng em mình ra mà BJ, pé dùng hết kỹ năng như : lút cán, lau cột, đánh lưỡi đầu, mút bi, dọn wc các kiểu trong lúc đó tay mình cũng tranh thủ nắn bóp V1 của pé. Khi biết thằng em chuẩn bị out thì pé mới nói là thôi không chơi với nó nữa mới ác không chớ.
Mình mới đề nghị mình và pé đổi chỗ cho nhau đến phiên mình khám phá pé, bắt đầu thì cổ hôn xuống bầu ngực và lick ti 2 bên và bắt đầu đi xuông khám phá khe suối bí ẩn. Vén nhẹ chiếc quần lót màu dạ quang cam qua 1 bên, khe suối dần dần lộ ra như hiểu ý pé đổi thế ngồi để lộ khe suối cho mình dễ khám phá hơn. Mình bắt đầu dùng lưỡi đi nhẹ bên ngoài và dần dần tiến sâu vào bên trong và sau một hồi lâu bắt đầu có tiếng rên nhẹ từ pé và dòng nước từ suối nguồn chạy ra.
Càng khích thích thì nước chảy ra nhiều hơn và tiếng rên cũng của pé cũng nhiều hơn, cảm thấy tắm cũng khá lâu rồi nên mình thôi không phá pé nữa cả hai kết thúc màn onsen tại đây. Pé dìu mình ra bồn và nhẹ nhàng lâu khô lại cho mình và hướng dẫn mình nằm trên giường để không cấn thằng em (chu đáo quá để :rolleyes:), mình nằm im luôn cho pé muốn làm gì làm. Trước khi bắt đầu matxa khoẻ thì em cuối xuống cắn mông mình cái và BJ thằng em 1 tý (không cho nó được yên một xíu nào :confused:).
Phần khoẻ: như phần trước mình có nói pé maxa khoẻ rất tốt, bài bản và đủ lực, bẻ cổ, lưng, chân tay đầy đủ thích hợp cho anh em nào muốn thư giãn gân cốt.

Kết thức phần khoẻ, pé dùng lưỡi đi từ mông lên lưng, vai, cổ và gáy rồi vòng xướng BJ ngược thằng pé và chuẩn bị chà Thái nhưng mình nói pé thôi nãy chà rồi ko cần chà nữa đâu vì thương cho cặp bưởi của pé quá :p. Pé mới lật người mình lại dùng đường lưỡi đi từ chân lên, đường lưỡi của pé thì khỏi phải bàn tê tái nhất trong những pé mình đã từng đi ở DB mà mình lại hay nhột nữa chớ nên phải ráng gồng cho qua đoạn này.
Kết thúc đường lưỡi khắp người mình rồi pé mới chịu tập trung vào thằng em mình và pé bắt đầu triển thế 69 luôn. Vì nãy giờ thằng em đã bị pé kích thích quá nhiều nên chỉ 5p ở tư thế 69 này 2 bên kích thích nhau mình đã out trong sung sướng và lần này sướng hơn lần trước là được CIA luôn phải nói là độ sướng được x2. Sau đó pé lau dọn rồi nằm tâm sự với mình, lúc nằm tâm sự pé vẫn nằm trên thằng em mình và trêu ghẹo nó nhưng không đủ thời gian cho shot 2 nên pé dìu mình đi tắm lại và tạm biệt nhau ra về.
Lần này mình sẽ không đánh giá về pé nữa vì đã có ở bài trước của mình với nhiều bài trên diễn đàn rồi.

Tổng kết thiệt hại cho buổi tắm cùng tiên nữ :
Tic: vé free của bác Lục + 270k
Tip: theo sự hài lòng của bản thân.
Locker: 30k
Giữ xe: 20k

Lúc ra về gặp chú quản lý có quảng cáo là bữa nay có thêm pé số 10 mới tham gia DB hy vọng sẽ sớm có bài của pé trên diễn đàn vì hình của pé mà quản lý cho mình xem thì đánh giá khá chuẩn và hot :cool:.
P/s : pé là một số đáng check và thích hợp dê trải nghiệm vé onsen vì pé rât chiều chuộng và hợp tác. Khuyến cáo nếu muốn thử hết skill của các pé thì anh em nên thử vé Onsen vì sẽ có những skill bí ẩn mà khi đi vé Thái sẽ không có được còn skill gì thì mình xin phép không tiếc lộ để anh em tự khám phá nhé.
Lần nữa cám ơn bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ cho mình nhưng không khám phá pé 11 được vì lí do kẹt ngày hy vọng sẽ khám phá mấy pé mới trong thời gian sớm nhất để có thêm thông tin cho anh em trong diễn đàn.

Thân chào,
Dao Nhỏ.

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿