Điệp vụ tê người từ em 09-ML

Lượt xem: 1,403

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
Chào AE,

Thấy có vụ điệp viên hay hay nên ò ỉ mod LAK giao nhiệm vụ. Vô đăng ký với mod @Lục A Ka làm nhiệm vụ trinh thám. May mắn là được giao. Thanks Mod @Lục A Ka.

Nhận dc mật thư phi ngay qua ML. Ấn tượng đầu tiên là sự nhiệt tình của chị chủ. Lên phòng ngồi chờ. Đợi chút thì có 1 em vào, anh em chào hỏi nhau sơ sơ.

Em pha nước tắm cho mình, nhưng đang thấy nhức người nên nói em đám trước tắm sau em tắm khá kĩ nha. Tính sơ sơ cũng 4-5 lần cho thằng em

Lên sàn matxa thui. Em cởi áo ra cho mát chứ trời nóng quá và em nude matxa luôn. Em matxa khỏe cũng khá khá tốt với đầy đủ bài, có lực, có chiêu.

Matxa mệt: Em bôi phấn rôm matxa thái nên khá lạ. Em cho thưởng thức cặp zu lên khắp lưng, đùi, cổ, chân, ... và kết hợp món lưỡi ướt át nên chỉ khoái nằm hưởng thụ sự sung sướng thui kaka

Tới màn Thái kết hợp với đường lưỡi ướt át, tui đầu hàng nhanh chóng khi chưa kịp bj kaka.

Do chỉ hưởng thụ nên không ngọ nguậy tay chân nhưng nhìn ngắm thì có nên có chút nhận xét thế này

V1: to ngỡ ngàng, căng tròn, khá đẹp, săn chắc

V2:3,4 không check

Kết thúc cuộc vui thì tổng thiệt hại cũng nhẹ

Tic: free

Tip 500, locker+xe: 50k

em nói chuyện cũng khá vui và dễ thương. Thanks Mod @Lục A Ka again và chị chủ nhiệt tình.