Gò Vấp Điệp vụ tê tái 6/4/2021 massage ánh dương Gò Vấp

Lượt xem: 2,525

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Một lần nữa cảm ơn anh Lục đã cho minh làm nhiệm vụ điệp vụ tại massage Ánh Dương.
Ngày hôm đó đi công tác từ Cà Mau về, mình mẩy nhức mỏi lại nhiều tuần ko được xả đạn. Thật tuyệt vời khi được tấm vé free Thái. Mình vừa về đến Gò Vấp liền xách xe đến masage Ánh Dương để thư giãn sau một ngày đi công tác mệt mỏi.
Nghe nhiều anh em đồng tâm review về bé 95 mới này nhiều skills hấp dẫn nên order em ấy. Bước vào cơ sở khá khang trang. Nhân viên lịch sự bận đồ tây chào đón. Lên phòng đập vào mắt là căn phòng trang trí đẹp, giường massage rộng không như những cs madsage khác. Mình tránh thủ vào xông hơi thì có tiếng gõ cửa của bé bước vào. Ôi chao gương mặt hot face hiện hành bây giờ. Bé nhẹ nhàng cởi áo và tiến lại gần hỏi em lâu mình và tắm cho a nha. Nhìn bé thôi mà đã chào cờ rồi. Bé tắm rất kĩ từ thằng a tới thằng em trong bồn, lúc đó mình cũng tranh thủ khám phá đồi núi của bé.
Tắm xong bước lên giường là một bài massage khỏe, bé đi bài rất đã xương cốt kêu rắc rắc, ta nói nó phê và đỡ mỏi sau một ngày ngồi xe . tiếp Theo bé nói mình nằm úp và thoa dưỡng chất nhờn và dùng đồi núi trường từ trêm xuống dưới kết hợp với màn đi miệng từ tai xuống tận bị. Bé 95 này bj 100% nhé, không kiềm nổi trong 5 phút mình đã phot ra trong sung sướng. Bình thường m lâu lắm mà gặp bé không kiềm nổi. Ahihi
Nhận xét về bé : face xinh hiện đại
V1: 9/10
V2 9/10
V3 9/10
V4 cắt tỉa gọn gàng, còn bót.
Lễ tân thì nhiệt tình
M bộ locker 100k và giữ xe.
Tic free
Tip >> giá vé.
Nói chung m đi nhiều masage, nhưng m ưng nhất chỗ này. Sẽ ủng hộ nhiều ánh dương.

• Like
Điểm cảm xúc: Tanthien and Nguyen Anh Kiet

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿