Điệp vụ tê tái ngày 1-1-2020 cùng 01

Lượt xem: 3,038

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
hello chào mng ... chả là sáng năm mới cảm thấy trong lòng rạo rực ... làm sổ sách xog lại đc bác Lục thảy cho cái code ... hào hứng phóng xe đến ngay P.A
vẫn như mọi lần ... vào cửa nhân viên niềm nở mời chào rất nhiệt tình ... do vé bác Lục yêu cầu bé 01 nên mình đi luôn bé vì cũng chưa trải nghiệm :D ... rồi sau đó mình cũng lên phòng, làm mọi thủ tục ... do đag nóng nên mình ko xông hơi luôn ....ngồi đợi được 5' thì bé vào ... vừa vào bé xà ngay vào lòng mình ... hỏi han ôm ấp mọi thứ như đã thân lắm í :D ... rồi bé dìu đi tắm, bé tắm rất kĩ mọi ngõ ngách nha, nhất là thằng e mình hehe ... đánh giá sơ sơ của mình ...
Face: nhìn có nét rất ưa nhìn ... đại loại là nhìn rất thích :D
V1: cam Mỹ nhá nhưng chắc chắn bb bao đã :D
V2: hơi có tí lipit nhưng ôm bao phê
V3: điểm mạnh của e, săn chắc vỗ nghe đã lắm
V4: nước nôi lên láng nha
Massage khỏe: đấm rất lực và đủ bài nha, và luôn hỏi là có đau ko? vậy đc chưa a? rất ư là chu đáo nha ^^
Massage mệt: đag nằm úp thì thấy lạnh lạnh, thì ra là bé đổ sữa dưỡng thể để tiện cho chuyến đi Thái của mình :D bé đi Thái ko nhiều lắm nhưng khá phê, đến đường lưỡi thì mình mới thực sự bị đánh gục ... cực kì điêu luyện và nắm bắt đc chỗ nhạy cảm của mình ... xém toang mấy lần nhưng bé rất bik giữ nhịp :)) nằm ngửa lại thì bé hôn mình như ny ấy ... hôn ko chừa chỗ nào ... mình cũng ko phải vừa, cũng khám phá hết núi non và khe suối thần thánh ... 2 đứa quấn lấy nhau kèm theo đó là tiếng rên nhẹ nhàng mà cực kì kích thích của bé ... sau tầm 20' quần quật thì mình cũng chịu thua trước kĩ năng BJ thượng thừa của e... xog e còn nằm ôm ấp mân mê khá là phê nhá ... rồi e dìu mình tắm và ra về trong sự vui vẻ kèm theo cái hôn đê mê :D
Tic: bác Lục tài trợ ( thanks bác nhiều ạ ^^ )
Tip: bằng giá thị trường há há :D
P/S sẽ trở lại và gặp e, vì bên cạnh 09, thì e là người làm a có cảm giác đê mê như thế ^^
Chúc ae năm mới dồi dào sức khỏe, luôn thành công trong công việc và luôn có những phút giây thữ giãn khi đi massage nhé ^^

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,727
1,953
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Huynh chăm sóc nụ hồng mới của muội thật là chu đáo ah đến tậng 20 phút lun ứ ứ ứ B11
Chúc huynh có ngày cuối tuần thật vui vẻ nhé

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tính qua bắt mà bị hụt, chắc ko có duyên òi ,haizzz

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
haha bé mần tê tái quá, lại còn bik nhấn nhá nữa nên mới 20' í B36

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
Bé 01 PA hot thế nhỉ, mà có cao ko hay trông nhỏ nhắn dễ thương hả bác =))