Điệp vụ tê tê tái tại Minh Long

Lượt xem: 780

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Đầu tiên cũng cảm ơn Mod đã thương tình chiếu cố sau đây e xin trình bày đầy đủ thủ tục sau khi đã nhận giải từ bác Mod dễ thương .
Địa điểm : Minh Long bên Nguyễn Thượng Hiền
Sbd : 17
Sau màn check code tại quầy thì được vào phòng thay đôi dép của cơ sở rồi lên phòng đã được chuẩn bị sẳn . Thay nhanh cái quần rồi vào xong hơi , đánh giá xong hơi tốt hơi mạnh phòng k mùi .
Được cỡ 5-10p j đo thì có tiếng gõ cửa thấy bé vào rồi thi mình cũng bước ra xem mặt luôn . Không được nét cho lắm những đối với mình là ok 8 điểm . Bác nào thik mình dây cây cảnh thì chắc phải gu bé này thuộc dạng có da có thịt nhưng k mập nhé . Chào hỏi làm quen vài ba câu thì bắt đầu bước 1 là làm sạch trước khi làm thịt . Đánh giá chung thì em tắm rất kỉ từng chi tiết , từ đường lớn đến ngõ hẻm em đều dùng sữa tắm kì cọ rất sạch sẽ .
Tăm xong cũng dc em lau người rất cẩn thận mà cái khăn hơi khô nhé cơ sở . Giờ thì mát xa trước cái đã , tay ngề đấm bóp rất tốt và bài bản , vừa bóp vừa vuốt rất thoải mái thêm được cái đá nóng cũng rất ok . Không có đi lưng nhe mà có cài kéo lưng rất đã .
Mát xa rồi thì cũng đến mát gần , khoảng này em làm cũng k chê vào đâu được . E kéo hết áo xuống rồi dùng cặp bưởi chà từ trên xuống dưới cùng với đường lưỡi vô cùng mềm mại . Úp xong rồi lại ngữa ra lúc này thì thôi đến lượt anh . Hái hoa bắt bướm các kiểu con đà điểu rồi úp luôn 2 quả bưởi tươi ngon vào mặt cho đã . Có tí vậy thôi mà đã nhờn nhờn hết cả bàn tay rồi . Khúc này thì hứng quá rồi nên kiu em chiến luôn đi . Em cười tủm tỉm rồi từ từ rút người xuống bộ chỉ huy . Như đang đùa với thằng nhỏ vậy e đá bi rồi liếm cột điêu luyện hết sức , khả năng bj rất đỉnh khi nhanh khi chậm lúc thì từ từ ở đầu lúc lại mút phát lút cả cáng . Do quần e từ trước nên khí tồn lên đến não rồi không cầm cự được lâu chưa được 10p đã buông súng đầu hàng trước cái lưỡi điêu luyện của nàng .
Kết thúc phi vụ mà lòng đầy hối tiếc biết thế này thì đã bớt bớt cái zụ khám phá trước rồi . Đúng là k thể nhờn với mấy bé nước nhiều rồi
Chút nhận xét về bé :
Số : 17
V1 : bưởi
V2 : có chút lipit
V3-4: nước nôi khỏi phải chê