Điệp vụ thần tài (79) ngày 12/12

Lượt xem: 1,933

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Hi mọi người,hôm bữa t7 mà chẳng có kèo cọt gì,nên xin bác Lục cái code để giải trí,may mắn là được bác Lục ưu ái nên tan làm là phi thẳng đến cơ sở liền,cám ơn bác Lục nhiều. Hehe
Đến nơi đá chống,vào trình code khoảng 3p là được dẫn lên phòng liền. Có lẽ mình đi sớm nên cơ sở hơi vắng nên được lên phòng ngay,kkk.
Csvc : mới,nhìn sang trọng,sạch sẽ.
Xông hơi được 5p thì mình ra thì em đã pha nước xong,em kêu ngồi đợi tí cho khô mồ hôi rồi vào em tắm cho.
Mx khoẻ : em làm ok,lực vừa đủ.
Mx mệt : em liếm từ đầu tới tai,bonus thêm vài cái hôn vào má như người tình thật sự :x. Phần mx thái cũng bthuong,mình không thích phần thái lắm,tại mấy em hay đổ sữa hoặc dầu lên người làm mình không có cảm giác về phần này lắm. Rồi em lật mình lại,tiếp tục đi đường lưỡi và thái,click ti xong nhẹ nhàng bj thằng em của mình. Mình cũng tranh thủ khám phá cô bé của em,em rên nghe cũng kích thích lắm,kkk. Được khoảng 10p thì mình cũng out trong sung sướng :))).
Đánh giá về em 79
Face : xinh xắn,dễ thương
V1 : hệ cam,ti thụt thò.
V2 : hơi có tí lipit
V3 : vừa tay
Mình thấy em này có vẻ thoải mái,hơi trẻ con,mình với em nói với nhau đủ chuyện trên trời dưới đất,khá là vui. Các bác đi em này muốn em làm gì,như thế nào thì nói với ẻm,nếu em làm đc thì mình nghĩ em sẽ làm,miễn sao các bác thấy thoải mái nhất,kkk.
Cuối cũng mình cảm ơn bác Lục và các cơ sở mx đã tạo ra sân chơi bổ ích cho anh em diễn đàn. Cám ơn mọi người đã đọc bài rp này ;).

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Lại 1 chiến sĩ gục ngã với ẻm, mừng bác ngon trym

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Bé này có vẻ chắc dể thương nhưng bác kể chưa đủ đã đủ phê nhỉ, hnao đến khám phá e ấy

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
rất thi'ch nhất mấy thể loại nhẹ nhàng na`y đưa đẩy ngon phải biết hehe