Điệp vụ thần thánh- Minh Long 02 - cô nàng đáng yêu

Lượt xem: 778

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gemini.h2t

Bé Tập Massage
15/5/19
28
12
Đã lâu rồi không nhận nhiệm vụ từ bác Lục. Hôm nay bèn ngứa nghề nhắn cho bác Lục và ngay lập tức được bác phản hồi.
Tranh thủ xong việc liền ghé qua xem cơ sở Minh Long dạo này thay da đổi thịt thế nào. Bước vào thì cơ sơ đã được nâng cấp từ trong ra ngào. Đặc biệt là bé tiếp tân khá xinh xắn. Nhìn muốn yêu ngay kaka.
Bước vào phòng thì thiết kế nhìn khá bí ẩn giống hệ thống Dubai. Có điều hơi cũ hơn tý. Xông hơi được 15p thì pé 02 bước vào. Tướng tá cũng ngon lành. Đặc biệt vòng 1 rất hấp dẫn, Cam sành rất kích thích người nhìn.
Bỏ qua giai đoạn tắm tắp thì mình lên nằm để bé masa khỏe. Pé làm khá kỹ và rất khỏe, thích hợp anh em thích masa truyền thống.
Sau phần khỏe thì chuyện gì tới cũng sẽ tới. Pé lân la liếm từ trên xuống dưới, đường lưỡi đi kèm với cặp nhũ hoa rất phê, chịu ko nổi mình phải lật lại để pé đi trên người. Pé hôn cổ rồi từ từ xuống ti rồi xuống cậu em. Thật ko thể diễn tả nổi. Cảm giác cực kì sướng rên.
Một Tay thì bóp nhũ hoa và miệng thì bú. Tay kia thì móc lóp. Nước nôi của pé lênh láng. À Ti của bé hồng như gái mới lớn nhé. Sau 15p quần nhau cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Kết thúc 1 buổi điệp vũ thần thánh. Cám ơn bác Lục tái trợ chương trình này.
Đánh giá cơ sở được 8 đ
Đánh giá pé:
Vòng 1: 9,5đ
Vòng 2: 7đ
Vòng 3: 9đ
Vòng 4: 9đ
Nói chung là tuyệt vời.
Vé: bác Lục A Ka
Tip: mặt bằng chung
Gửi locker: 20k

• Love
Reactions: Massage Minh Long
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    Đã lâu rồi không nhận nhiệm vụ từ bác Lục. Hôm nay bèn ngứa nghề nhắn cho bác Lục và ngay lập tức được bác phản hồi.
    Tranh thủ xong việc liền ghé qua xem cơ sở Minh Long dạo này thay da đổi thịt thế nào. Bước vào thì cơ sơ đã được nâng cấp từ trong ra ngào. Đặc biệt là bé tiếp tân khá xinh xắn. Nhìn muốn yêu ngay kaka.
    Bước vào phòng thì thiết kế nhìn khá bí ẩn giống hệ thống Dubai. Có điều hơi cũ hơn tý. Xông hơi được 15p thì pé 02 bước vào. Tướng tá cũng ngon lành. Đặc biệt vòng 1 rất hấp dẫn, Cam sành rất kích thích người nhìn.
    Bỏ qua giai đoạn tắm tắp thì mình lên nằm để bé masa khỏe. Pé làm khá kỹ và rất khỏe, thích hợp anh em thích masa truyền thống.
    Sau phần khỏe thì chuyện gì tới cũng sẽ tới. Pé lân la liếm từ trên xuống dưới, đường lưỡi đi kèm với cặp nhũ hoa rất phê, chịu ko nổi mình phải lật lại để pé đi trên người. Pé hôn cổ rồi từ từ xuống ti rồi xuống cậu em. Thật ko thể diễn tả nổi. Cảm giác cực kì sướng rên.
    Một Tay thì bóp nhũ hoa và miệng thì bú. Tay kia thì móc lóp. Nước nôi của pé lênh láng. À Ti của bé hồng như gái mới lớn nhé. Sau 15p quần nhau cuối cùng cũng out trong sung sướng.
    Kết thúc 1 buổi điệp vũ thần thánh. Cám ơn bác Lục tái trợ chương trình này.
    Đánh giá cơ sở được 8 đ
    Đánh giá pé:
    Vòng 1: 9,5đ
    Vòng 2: 7đ
    Vòng 3: 9đ
    Vòng 4: 9đ
    Nói chung là tuyệt vời.
    Vé: bác Lục A Ka
    Tip: mặt bằng chung
    Gửi locker: 20k
    Dạ muội cảm ơn huynh nhiều lắm a. sắp bước sang năm mới muội chúc huynh năm mới phát tài, vạn sự như ý, sức khỏe dồi dào để vào Minh Long thăm mấy bé của muội nha.......i love you pặc pặc.......... yociexp41

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền