Điệp vụ thần thánh- Minh Long 02 - cô nàng đáng yêu

Lượt xem: 1,629

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Đã lâu rồi không nhận nhiệm vụ từ bác Lục. Hôm nay bèn ngứa nghề nhắn cho bác Lục và ngay lập tức được bác phản hồi.
Tranh thủ xong việc liền ghé qua xem cơ sở Minh Long dạo này thay da đổi thịt thế nào. Bước vào thì cơ sơ đã được nâng cấp từ trong ra ngào. Đặc biệt là bé tiếp tân khá xinh xắn. Nhìn muốn yêu ngay kaka.
Bước vào phòng thì thiết kế nhìn khá bí ẩn giống hệ thống Dubai. Có điều hơi cũ hơn tý. Xông hơi được 15p thì pé 02 bước vào. Tướng tá cũng ngon lành. Đặc biệt vòng 1 rất hấp dẫn, Cam sành rất kích thích người nhìn.
Bỏ qua giai đoạn tắm tắp thì mình lên nằm để bé masa khỏe. Pé làm khá kỹ và rất khỏe, thích hợp anh em thích masa truyền thống.
Sau phần khỏe thì chuyện gì tới cũng sẽ tới. Pé lân la liếm từ trên xuống dưới, đường lưỡi đi kèm với cặp nhũ hoa rất phê, chịu ko nổi mình phải lật lại để pé đi trên người. Pé hôn cổ rồi từ từ xuống ti rồi xuống cậu em. Thật ko thể diễn tả nổi. Cảm giác cực kì sướng rên.
Một Tay thì bóp nhũ hoa và miệng thì bú. Tay kia thì móc lóp. Nước nôi của pé lênh láng. À Ti của bé hồng như gái mới lớn nhé. Sau 15p quần nhau cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Kết thúc 1 buổi điệp vũ thần thánh. Cám ơn bác Lục tái trợ chương trình này.
Đánh giá cơ sở được 8 đ
Đánh giá pé:
Vòng 1: 9,5đ
Vòng 2: 7đ
Vòng 3: 9đ
Vòng 4: 9đ
Nói chung là tuyệt vời.
Vé: bác Lục A Ka
Tip: mặt bằng chung
Gửi locker: 20k

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh nhiều lắm a. sắp bước sang năm mới muội chúc huynh năm mới phát tài, vạn sự như ý, sức khỏe dồi dào để vào Minh Long thăm mấy bé của muội nha.......i love you pặc pặc.......... yociexp41