Điệp vụ thành công ngoài mong đợi

Lượt xem: 1,146

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Đầu tiên xin gửi lời chào toàn bộ đến các ACE, các Mod, các Chủ cơ sở của Diễn Đàn..!

Mình nhận điệp vụ từ ngày hôm qua (24/04/2019) nhưng mà hôm nay mới rảnh viết RP được, mong bác Sáu thông cảm cho sự chậm trễ này

Mình nhận điệp vụ khảo sát bé 35, nhưng lần trước đã khảo sát rồi, giờ gặp nữa thì ko biết khảo sát thế nào, nên lần này đến mạnh dạn xin đổi số khác được không? Và may mắn được lễ tân chấp nhận và đổi cho mình bé 11 (không biết có sai quy định làm điệp vụ không? có gì bác Sáu cho em ý kiến, sẽ rút kinh nghiệm.)

Được ăn trái cây, uống nước và lên phòng, có tý ngân lượng cho locker cafe. Đánh giá sơ bộ bé 11:

Face: mãn teen, nhưng có duyên
Các vòng chuẩn, riêng V2 có lipit, nhưng ko sao ôm mới sướng
Theo ý kiến cá nhân mình là: thích 8/10.

Lần này nóng quá nên không xông hơi, chỉ ngồi tám cho bớt nóng là lên phao.

Bé massage thái rất tốt và sướng, trườn rất kỹ, với lợi thế thân hình đầy đặn nên bao phê nhất là V1, cứ phải gọi là tê hết cả người. Sau đó bé lật mình lại, hết cạ rồi khều, vờn qua lại như sư tử vờn mồi, kích thích dữ dội, rồi còn bánh mình kẹp xúc xích, nhẹ nhàng tìn cảm , không hối thúc. Đá bi, nút trứng, múa cột đủ bài, mà hết sức nhẹ nhàng, nâng niu chăm sóc thằng em mà thằng anh còn phải ghen tỵ. Chưa bao giờ mình đi mà có cảm giác bị động như thế, cứ nằm im hưởng thụ, nhìn em trổ tài nghệ thôi là đủ rồi, ko cần làm gì nữa. Cuối cùng cũng đầu hàng trước skill Bánh mỳ kẹp thịt huyền thoại.

Tắm lại rồi lên trên để massage khỏe. Vẫn bài bản đủ lực, nói chung là hài lòng. Còn ít thời gian, hai đứa nằm ôm nhau tâm sự loài chim biển, lưu luyến không muốn rời... Ra về mà lòng đầy cảm xúc, cảm giác lâng lâng, thỏa mãn với lần thực hiện điệp vụ lần này...

Cảm ơn các ACE đã đọc, nhớ để lại cho em like với comment để em có thêm động lực để thực hiện các điệp vụ lần sau nhé.

Cảm ơn bác Sáu đã tạo điều kiện, cảm ơn cơ sở đã tham gia Even.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Có vụ phải là thấy sung rồi nha. Chúc mừng bác

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
cái giác như jav ùa về nhỉ, để thử số 35 xem thế nào luôn dây. chúc mừng @pxduong sướng với 11

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.