Điệp Vụ Thứ 2 Trên Cả Tuyệt Vời Với KTV 17 Shangri_La

Lượt xem: 1,255

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JimDeaSung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
3
41
2
42
0 ₿
Chào toàn thể anh em,

Nay mình chia sẻ cùng anh em điệp vụ thứ 2 đầy thành công và viên mãn của mình. Ngày 14/06 nhận nhiệm vụ và thực hiện nhiệm vụ chỉ trong thời gian được gọi là nhanh kỉ lục.

Đúng 12h30 có mặt tại Shangri La, người mình gặp đầu tiên là anh phục vụ kiêm giữ xe tươi cười niềm nở và tận tình ( +1đ)... vào quầy thì lại gặp 1 bé Lễ tân xinh tươi giúp mình làm thủ tục nhanh chóng (+1đ)....

Theo anh phục vụ lên lầu, vào phòng thì có bé 17 (bẻ gãy sừng trâu) đang đợi sẵn cười tươi chào cái mém xỉu, bé mặc nội y màu đen và chỉ khoác lên người chiếc áo tới lưng đùi lấp ló.

Do trời đang nóng, mình bỏ qua xông hơi mà tắm luôn cho mát... Ở đây không dùng bồn tắm mà tắm trực tiếp trên phao luôn. Bé bắt đầu bỏ xiêm y để cho dễ tắm rửa, mình thì chớp cơ hội địa hàng liền ... chu choa mặt xinh, da trắng, vú hồng trông ngon quá làm thằng đệ ngóc đầu thèm thuồng.

Cảm giác nằm trên nệm hơi tắm cùng gái xinh nó đã không tưởng các bác ạ... Em còn kỹ lưỡng gấp cái khăn cho mình gối đầu nằm cho thoải mái nữa. Gội đầu xong bé kiu mình lật tới, lât lui để bé kì cọ thật sạch sẽ để bé mần thịt.

Đến lãnh địa Thái Lan, bé cho mình 2 lựa chọn 1 là lên giường 2 là xuống nệm... Mình thì nằm giường nhiều rồi nay thì xuống nệm cho nó đã. Bé bắt đầu đổ xà phòng lên người 2 đứa rồi trườn, cái cảm giác va chạm da thịt mà trơn tuồn tuột nó đã lắm hết trườn úp rồi ngửa ... lâu lâu có pha mút tai hôn cổ chùn chụt...Nó sướng như tiên luôn á các bác ạ.

Mình tranh thì xoa nắn nhè nhẹ vòng 1 và không quên check luôn vòng 4 cho nó đã, nước nôi thì khỏi phải chê... Bé thì chăm chỉ BJ nhiệt tình ... Tay mình thì xin phép đưa 1 ngón vào trong thôi mà khít gì đâu á... Nhấp tay được vài phát thì thằng em kia yếu quá không chịu nổi phải đầu hàng. Mình nói bé tranh qua 1 bên để thằng em xả đạn... Xong xuôi bé nói mình nằm nghỉ 1 chút rồi tắm lại.
2 Đứa tắm lại xong xuôi thì lên giường phục hồi sức khoẻ... Tay nghề 1 năm rất khá, nắn, bẻ, dậm lưng bài bản đủ cả...mấy cái này đi nhiều nơi thường có các bé hay sơ xài chỉ làm cho có thôi à. Sau khi phục hồi sức khoẻ xong mình ra về chào tạm biệt bé và còn hẹn gặp lại.

Anh em nào muốn check thử thì nhanh chân nhé... nghe đồn hết tháng chuyển sang nơi khác để hỗ trợ.

Đánh giá chung:

CSVC: 8.5 đ ( sạch sẽ, chỉ có điều chưa có móc treo đồ).
NV: Lịch sư, chuyên nghiệp. (8.5đ)
KTV 17: 9 đ

Đây là cơ duyên hiếm có mà bác Lục đã tạo ra cho Sung. Cảm ơn bác Lục không hết lời luôn á.
Và cảm ơn anh em diễn đàn đã đọc bài report của Sung nhé.

THANK YOU.

• Like
Điểm cảm xúc: Đông Tà 82
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.