[Điệp vụ thứ 6 ngày 13] Xoá tan cô đơn cùng bé số 10 siêu cute Dubai Q1 (ngoại truyện spoil bé 12)

Lượt xem: 2,789

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
89
Hồ Chí Minh
0 ₿
안녕하세요!!!!
Chào cõi thiên thai...lại là Chiều Nắng đây, nhưng hôm nay là Chiều ấm áp chứ không còn nắng nữa...B38
Hôm nay, 1 ngày đặc biệt “xui xẻo” là thứ 6 ngày 13...nhưng may mắn đã mỉm cười khi nhận được điệp vụ từ bác @Lục A Ka sau 2 ngày năn nỉ ỉ ôi (đùa đấy) B11, xém tí nữa là trúng thêm event của bác Dory (thôi bớt bớt...tham thì thâm mất)

Điệp vụ là bé KTV số 10. Lướt sơ diễn đàn thấy cũng có vài rp rồi. Bắt máy alo để book bé trước nhưng mình đoán sẽ ok thôi vì mình đi đúng giờ bé vừa vào ca thôi mà.

Tới nơi, vẫn anh bảo vệ giữ xe nước da ngâm đen giống người Cam, tươi cười dắt xe xuống hầm cho mình.
Gặp lễ tân (đồng phục màu cam giống như cô chú vệ sinh ban đêm) check code và rót trà ân cần mời mình ngồi. Ngồi đợi 1p chưa nhấp được tách trà là đã có phòng. Vẫn phòng cũ mình mới ghé hôm 11/3, lầu 2 quẹo phải vip 6. À, minh đánh giá tổng quan trước cho ae lướt nếu không muốn đọc chi tiết diễn biến buổi matxa.

Đánh giá:
CSVC mình đã review rồi...sạch sẽ, sang trọng như cung điện và trong phòng chỉ có xông ướt thôi nhé (à cái bệ ngồi xông ướt bằng miếng gạch hơi bén tí nha ae, cẩn thận)
SBD:10
Face: Dễ thương hơn là xinh
V1: vừa tay, không quá to, đầu ti nhỏ như gái mới lớn, mềm mại, BB ngon
V2: có chút lipit (thường thì ai cũng vậy mà, đi matxa đâu có thời gian gym đâu, thông cảm nha ae)
V3: mềm, cong, nhồi bột ngon
V4: sạch sẽ, ướt át, khá khít (chắc ít ch*ch ấy)
Massage khoẻ: đủ bài (đấm toàn thân, bấm nguyệt, đá nóng, đắp túi thảo dược,...) đủ lực luôn, ai thấy yếu thì cứ nói, đấm sml cũng được chứ j khó.
Massage mệt: đi Thái rất kỹ (có tâm với nghề lắm), liếm láp + thêm “ư ư” khắp cả lưng và ngực mình tiếp là đá bi, liếm cột, mút, sục đủ kiểu. BJ/HJ 60/40. Không có CIA nha. ( Mình nghĩ nếu đi quen thì có thể được ấy...hên xui)
Tên: T
Tuổi gần cuối 9x
Body: xém mình dây, tầm 1m50. Nhìn rất cưng.
Miền tây sông nước, chất giọng mien tay không lẫn đi đâu được.
Ở cơ sở khác thì mình k biết nhưng ở đây thì ae có đi thì đừng nên random (random không được tính kpi), nên yêu cầu số trực tiếp thì mấy bé mới được tính kpi (giúp cac be nhiều hơn là khi được chọn theo vòng)
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: bằng vé (bữa giờ liên tiếp không mạnh tay được hixhix TㅡT)

Chi tiết
Chưa kịp thay đồ thì cốc cốc bé số 10 vào. Vẫn câu nói “em chào anh, anh có xông hơi không anh?”. Mình ừa thôi. Và...
Câu hỏi tiếp theo “anh bao nhiêu tuổi?” Mình biết mình nhìn khá trẻ nhưng mình KHẲNG ĐỊNH đủ tuổi lấy vợ r ạ, bé nói có phải anh mới đi chị 17 hôm bữa đúng k? Mình đứng hình 3s, mới đi lần thứ 2 mà đã bị ghim r saoooo, còn kiu nhìn mặt anh quen lắm (Khuyên các bác đã đi r không nên chém gió quá nhiều vì có thể các em đã review cho nhau nghe r ấy)
Do mình còn non lắm ae, cứ thấy ngại ngại khi phải cởi đồ trước mặt con gái, mình hơi ừm ừa thì bé hiểu ý ngay (hay thiệt), “ anh ngại cởi đồ phải không? Vậy để em đi lấy đá nóng anh cởi đồ rồi vào xông hơi đi nha”. (Mình biết trc sau gì cũng nude nhưng cảm giác cởi đồ nó cứ ngượng ngược sao ấy)
Xông hơi ngon lành, bé ngồi đợi bên ngoài chuẩn bị các thứ. Sau khi ra, bé lau mồ hôi và nói mình ngồi nghỉ chút chứ tắm liền là dễ bệnh lắm (thật ngọt ngào chu đáo) B37

À, từ khúc này các bác mặc định Anh = ông, Em = tui. Ngồi nghỉ rồi tám với bé (xưng nhau là ông với tui nhá mng tại cách nhau có 2t thôi, như những đứa trẻ mới tập yêu nhau, thật kuteee phô mai que, mình cảm giác như ngồi tám với người yêu luôn ấy). Ae nào thuộc tuýp thích nhẹ nhàng ít nói thì tốt hơn đừng bắt chuyện, chứ rà trúng đài rồi thì nghiền đấy.
Rồi nhảy vô bồn tắm rửa kì cọ, ai thích gội đầu thì bé gội cho hen. Xong ra giường mátxa
Massage khoẻ thì ngon lành lắm, đủ bài, mà hình như bé rất thích bài đấm lưng và chân ( bé nói thấy ghét ai thì sẽ đấm mạnh hahaha). Xong massage khoẻ rồi thì bé cởi áo (nay không mặc đồng phục mà là áo ngủ xuyên thấu với đồ lót đỏ toàn tập, nhìn quyến rủ kích thích lắm). Trèo lên trườn ngực đều khắp cơ thể, đi lưỡi phần lưng chủ yếu. Rồi bé kiu xoay người, tiếp tục trườn và mút mình. Trước khi xuống thằng em, mình gọi bé lên và hỏi hôn em (bà) được không. Một màn cháo lưỡi tình cảm như người yêu (bé hôn nhắm mắt cảm nhận đàng hoàng nha). Vừa hôn vừa ôm nhau không khác gì các cặp yêu nhau. Tay mình thì bóp trên bóp dưới và khám phá V4...âm thanh surroud hơn loa JBL luôn ae. Lâu hơn tí chắc out mất nên kiu bé xuống phần dưới đi. Trước khi bắt đầu bé nói “ Em thư giãn cho anh nha” nguyên văn sẽ là “ tui thư giãn cho ông nha”. Thiệt sự yêu mất thôi.
Bé cầm rồi liếm, mút (tập trung chuyên môn, không biết có phải yêu nghề không hay là khoái mình nên mới vậy). Cứ thế tầm 10 p thì out. Xong rồi bé lau sạch sẽ cho mình và nói anh nằm nghỉ tí đi rồi tắm, mới ra tắm liền không tốt. Bé đi vệ sinh miệng, và mặc đồ, nhìn cách mặc đồ cũng sexy vãi. Rồi nằm ôm hun nhau một hồi mới chịu đi tắm. Mình thay đồ và bé ngồi cạnh tâm sự. ( sau khi xoã tóc thấy còn xinh hơn, lúc làm thì không xoã được).
Chuẩn bị tip thì bé nói đùa em làm vì đam mê thôi a tiền bạc j (làm tưởng nay mình đi free toàn tập muâhha) B32

Cám ơn bác Lục một lần nữa.

Anh em có đi ở đâu và trải nghiệm massage thì cùng nhau chia sẻ để cõi thiên thai này được lớn mạnh nhé!!! Peaceeeee

Ngoại truyện ngắn (spoil 12)
Hôm nay để ý mới biết làm xong thì KTV đi cùng khách ra tiếp tân luôn. Khi ra thang máy gặp 1 cặp cũng vừa xong. Thấy bé kia nhìn mình nên mình cũng cười duyên lại. Và bé đó cũng nói nhìn mình thấy quen....lúc này mình hãi thật sự, cái gì mà ai cũng thấy quen hết vậy trờiiiii. Mình mới vô đây có 2 lần và cũng chưa gặp 2 bé luôn. Không lẽ có ai giống mình làm khách quen ở đây sao. Hmmmmm. Hỏi tiếp tân thì biết là số 12 và bonus thêm của ông HongKong mới đi với bé xong thì ông nói good good giơ tay number 1 nữa chứ...lúc đầu hỏi ổng ở đâu, bị bé 12 troll là Vũ Hán. Lúc sau ổng đính chính với mình khi mình hỏi thì ổng là người HongKong.
Spoil sơ 12 thì thấy face xinh hơn là cute, body thì có vẻ mình dây, nói chuyện có vẻ nhí nhảnh. (Lần sau lỡ mà có đi 12 thì chắc mình bị bé 17 và 10 spoil hết trơn r haizzzz).

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
V ok r, đổi chi, vì như bác nó đó vì kpi mấy e sẽ thay đổi cách làm, môi trường có tính đào thải cao, e nào biết phục vụ sẽ có khách thôi à, bác đừng lo, có nhu cầu tự khắc sẽ có dịch vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿