Điệp vụ thứ 7 -06/02 tại Dubai với số 39.

Lượt xem: 1,750

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Cuối năm muốn ủng hộ các em nên mình xin bác Aka cho mình làm điệp vụ thăm các em. Có tới trễ hơn so với thời gian dự kiến nên mình thấy cũng khá vắng.
Thôi vào vấn đề, mình vào cửa thì em gửi xe nhiệt tình, em tiếp tân nhiệt tình, mình đã muốn chọn ngẫu nhiên nhưng em tiếp tân cứ bắt mình xem hình chọn. Coi qua coi lại em nào lên app cũng đẹp ngời ngời . Chọn cái v1 đề 90 của số 39.

Đánh giá phòng : phòng cũng đẹp, sạch sẽ , xông hơi thì mạnh nhưng ko có xông hơi khô. Nhìn cũng như vua ấy.
Em ấy thì mặt như hình , chỉ là có chỉnh lên app chút chút thấy cũng cưng vì em cũng dễ chịu.
Nếu bác nào dân văn phòng thì em này sẽ làm khá đủ bài tay chân gáy lưng cổ, đá nóng đi khá được. Nếu so với massage khỏe thì cũng 6-7đ.
Massage mệt thì chắc mình hàng bé và yếu nên có phần mình ra sớm hay bởi tay nghề em cao thì không biết :)). Nhưng mình có quan sát thì em ấy hj nhiều hơn bj nhưng miệng vẫn để dưới đấy làm cảm giác nó phê phê sao đấy... Nhưng nếu bj luôn cả miệng thì nó sẽ phê hơn :)).
V1 : chắc cam vn thôi. Ko thể 90 đâu.
V2 : cũng chút lipid
V3: doggy thì phê lòi
V4: thì do mặc quần xịp nên cũng hạn chế mà chắc mình già rồi nên ko đủ độ " ướt" cho em ấy.
Sau khi mình "ra" thì mình có hơi "nhột" xíu vì ẻm qua tắm với vệ sinh cho ẻm nhưng cảm giác như người mình dơ lắm :(.

Thôi ra tắm lại rồi cùng em vui vẻ đi xuống vậy .
Bo = vé thường.
Gửi chút xíu xíu cho em giữ xe.
Em dẫn phòng thì mình quên mất :(
Thôi lần sau đưa bù.

Ra khỏi phòng là 12h đêm, làm tô cháo hào cá bổ sung dinh dưỡng rồi về nhà ngủ giờ mới dậy viết bài cho các bác xem đây.

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Mình từng đi 1 chỗ mà cug giống như bác. Ra xog e nó đánh răng vệ sinh như mình bị bệnh gì ấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: sew700

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Cũng thông cảm thôi chứ mấy ẻm ăn cái đấy nhiều hơn ăn cơm thì cũng phải lo cho bản thân xíu...
Đó là mình nói bạn vậy chứ mình thì vẫn...tủi :))

• Haha
Điểm cảm xúc: Sangphuoc

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
ngon trym nhé bác, bác cũng đừng buồn vì mấy em làm vệ sinh kỹ nên khi xong là thường súc miệng và đánh răng lại, an toàn vệ sinh cho mọi người hehe, chứ nhiều em khi xong chẳng vệ sinh gì cả xong xách đít lên làm người khác mà nghe mùi còn đọng lại thì ôi thôi...

• Like
Điểm cảm xúc: sew700 and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chuẩn lun

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Bây giờ đi vào lễ tân là được chọn mấy em ngay trên Ipad luôn nên cũng được bác hả, có tiến bộ. Hay hơn mọi khi nhiều hi

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Đúng rồi bác . Đôi khi mình muốn em tiếp tân chọn random để mình được "bất ngờ" khi gặp em trên phòng mà thôi. Không sao.. Mỗi người mỗi ý