Cần Thơ [Điệp vụ]™ Rước đèn tại trung đông cùng người đẹp 65

Lượt xem: 1,713

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
284
Cần Thơ
0 ₿
Thứ bốn mới hẹn giao lưu với Phát 5 nhấp là trời mưa từ 7h sáng tới trưa vẫn không thèm dứt
Thế là lạnh quá nhanh trí nhắn cho bác Lục đăng ký điệp viên "không không biết" để khởi động chân tay cho ấm.
Nhắn cho cở sở thì được biết bé xin lám trễ 1 tiếng nên 13h bắt máy bay dọc đường để ghé dubai xa xôi.
Vừa vào một bóng hình quen thuộc đã nằm dài sẵn à mà quên bé Bèo đang bấm đt thôi bỏ qua khúc này đi kẻo bị quánh
Nhân viên vẫn nhiệt tình như mọi khi, dẫn tận phòng bật sẵn nhưng lần này cơ sở quên mở máy xông ướt nhe lúc bé lên phải bật lại chờ 5p máy xông mới có hơi.
Bé vừa bước vào đã thấy bóng dáng 36 ngày xưa một bé cao ráo facw khá xinh có nét hơi damdang làn da trắng mịn ưng liền. Không để đợi lâu bé kéo mình ngồi xuống lột sạch đồ bóp vai trong lúc chờ máy xông, chưa gì đã vạch quần coi tờ rym rồi " anh ốm ốm mà con c* bự là được rồi" vãi cả chưởng.
Xông hơi đã lên phi vào bé cũng không quên vào xông cùng và mời mình 2 cái bánh bao mơn mỡn đầy đặn khá vừa tay, tay bé cũng không yên nắm ngay lấy thằng em đang biểu tình mà vuốt lấy, để phản công tay mình cũng lướt qua vòng 3 căng đầy của tuổi teen lần xuống hang động đã ướt từ bao giờ.
Vừa ra ngoài bé dìu ngồi xuống lau mồ hôi và hành trình khai lý lịch, em này nói chuyện khá hợp gu kiểu tình cảm mặt dù khuôn mặt xinh xắn có nét khá dữ
Màn tắm bồn khá đặc biệt
Vừa vào bồn thấy thiếu kê đầu là em vội lấy khăn kê vào ngay +1 điểm tinh tế. Em tắm rất kỹ nhất là phần gội đầu rất chuyên nghiệp không một tí xà phòng nào chảy xuống mặt hay nước xối vào mặt như những bé khác +1000 điểm tinh tế,em bảo sao nãy to lắm mà giờ còn tí xíu vậy? Và tôi kể cho em nghe về thiết bản tề thiênkkk có ae nào chênh lệch kích thước lúc bình thường và lâm trận cmt hộ cho em biết k cô đơn nào, chưa xông em còn kích thích lấy thằng em của mình với bài đá trứng cút xúc bình xăng, lau trụ, múa cột, chẳng mấy chốc thằng em nằm gọn trong miệng nàng ar nào yếu cẩn thận nhé.
Phần đấm bóp bé làm kỹ và có tâm nhất mình từng đi tại dubai từng cái bóp vai, cổ, thắt lưng khá lâu vì bé biết mình làm văn phòng ngồi nhìu lúc khai lý lịch lúc nãy, em hỏi từng chi tiết nhỏ như túi thảo dược có nóng không, em bóp vậy có đủ lực chưa anh, mặc dù đấm bóp khá ok nhưng em vẫn quan tâm cảm nhận của khách +1 điểm
Phần mệt với cặp nhũ mơn mỡn đầu ti nhỏ nhắn em lướt qua từng nơi trên cơ thể kèm theo đường lưỡng quét theo từng nhịp âm thanh sống động làm thằng anh phê pha mà thằng em cũng biểu tình đòi hưởng ké.
Thế là em lật mình lại trao một nụ hôn đắm đuối mà lâu rồi mới có lại cảm giác này từ lúc 36 rời trung đông. Từ từ lần xuống thằng em mà ánh mắt em ngước nhìn lên tỏ rõ vẻ damdang càng thêm kích thích, vẫn chiêu quen thuộc như trên nhưng lần này trúng cút đã mất hút vào miệng em lưỡi em đi khắp nơi từ đùi chạy lên tới ngã ba rồi bất ngờ lướt dọc theo cao tốc nuốt trọn cả thằng em.
Bình thường những bé khác có khi gần hết giờ mới out có khi có bé làm không ra( nhưng t vẫn vui vẻ nha) nhưng với bé 65 thì khác t lại bị đánh gục từ lúc em nuốt lấy thằng em tới khi out chỉ 5p
Này mà mấy ae yếu yếu chắc 2p quá, out trình trong tư thế CIA tới từng giọt cuối cùng, chưa xong thằng em mình thường khá lâu xìu sau khi out nhưng bé lại nhận định còn sữa đặc nên bj bồi thêm mấy cái nữa:)))
Nằm nói chuyện trên trời dưới đất gần hết giờ bé rủ đi tắm lại, em rửa thằng em lại bằng dung dịch riêng mà trc giờ đi nhìu lần thấy toàn dùng chung với sữa tắm +1 điểm tinh tế cho e
Đánh giá chung
Face trẻ trung xinh xắn có nét hơi dữ nhưng vẫn damdang
Cao ráo chắc trên 1m6-1m65 vì đo theo t lúc tắm1m75
V1 mơn mỡn, vừa đủ dùng, mềm mại
V2 hầu như k có lipit
V3 khá tròn và mịn mát tay
V4 múp nha khít và nước vừa phải
Tic: code điệp vụ
Tip: 800
Tổng kết :
Lâu rồi mới có 1 bé quan tâm cảm nhận của khách từng chút một như người yêu kể từ khi 36 rời dubai tới giờ, cảm thấy hài lòng nhất trong 2 tháng 8 lần massa trở lại đây
Lời cuối chào sức khỏe ae nghe nói sắp có bé mới mong là lại gặp ae trong lần điệp vụ kế tiếp nhó

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
284
Cần Thơ
0 ₿
Ae cần thơ thấy sao nếu tui review xuyên lục địa nàng thơ 68 Dubai Q1 thấy bé mới combeback
Ae cần thơ thấy thế nào

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Dạ ! chúc mừng huynh @XkCantho đã hoàn thành điệp vụ !
Cảm ơn huynh đã phản hồi và sẽ có những trải nghiệm thú vị lần kế tiếp ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿