Bình Tân [Điệp Vụ] Trải nghiệm nhẹ nhàng tại Dubai Bình Tân!!!

Lượt xem: 716

Phuasap

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/11/21
Chủ đề
12
95
41
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Sau khi cảm giác mệt mỏi cần được thư giản gấp, mạnh dạng inb bác Lục nhận nhiệm vụ, may mắn được bác giao nhiệm vụ ngay ^^
Vào quầy lễ tân đưa code free để check, xong lễ tân chọn luôn cho mình bé 29 (ae nhớ book trc để được chọn bé như ý nha) rất nhanh sau khi chọn xong thì theo chân a locker lên phòng.
Đánh giá ban đầu thì phòng khá nhỏ,cảm giác hơi chật, phòng xông hơi thì okie nha ae, hơi lên nhanh và có mùi xả thơm khá dễ chịu, ngồi xông tầm 10p thì bé vào, mình cũng tranh thủ ra chào hỏi em luôn.
Nhìn bé rất trẻ và hơi chuppy xíu, hỏi chuyện nhau 1 chút bé số 29 sinh năm 2k. ngồi chào hỏi qua loa thì bé thay đồ mời mình vào bồn, cái áo vừa hạ xuống thì ôi thôi, vòng 1 cực căng :))) to tròn, rất đầy là đầy đặn, nói chung đẹp nha, hàng real nên sờ nắn rất có cảm giác ae ạ.
Phần tắm thì tắm như mẹ tắm con thôi, nhẹ nhàn, tắm kỹ và kèm theo 1 chút kích thích từ em nữa, sạch sẽ rồi thì cả 2 dắt tay nhau lên giường làm khỏe.
Phần mát xa khoẻ thì bé làm rất kỹ và chắc tay dù bé còn rất trẻ, ae nào thích cảm giác bài bản, muốn được thư giản thì bé này nên chọn nha, ms khỏe rất bài bản, đầy đủ từ ms đầu vai gáy đến chân tay, lực thì vừa đủ, thoải mái.
Phần nuru thì do lợi thế v1 to nên cảm giác lắm, cà tới đâu tê tới đó, êm cực.
phần HJ BJ thì bé rất nhiệt tình và có kỹ năng, kèm theo vài tiếng rên khe khẽ thì cũng out trong sung sướng, kết thúc 1 ngày làm điệp viên nhẹ nhàng ^^
Đánh giá bé trẻ nhiệt tình, rất chiều khách.
Tổng thiệt hại: vé free, tip 800k.
đánh giá chung lại nhé:
V1: hàng real, to tròn, đẹp
V2: hơi lipit 1 chút
V3: vừa vs dáng
Face đánh giá là ưa nhìn nha ae!!!
1 ngày nhẹ nhàn, thư giản thật sự, có dịp sẽ ghé lại đây nhiều lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: boy2020, Shynn and Beconngaytho