Bình Tân Điệp vụ - Tránh nắng nơi Dubai động cùng ddcn 01

Lượt xem: 933

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Lời đầu tiên, xin cảm ơn bác Lục đã đưa điệp vụ trở lại, tạo thêm event cho ae diễn đàn trải nghiệm.
Thì nghe tin điệp vụ mở ra cái là nhanh nhẹn xin nhẹ bác 6 cía nhiệm vụ đi chinh chiến, nào ngờ đâu đc giao ngay đến Dubai , đã đã quen thuộc kk
Vừa nhận code là phi ngay ngựa sắt qua và điệp vụ hôm nay bác giao là khám phá bé mới toanh 01. Check code xong ngồi lướt diễn đàn địa mãi mà chẳng có thông tin e ấy nên ngày càng tò mò hơn.
Csvc thì Dubai ae khỏi bàn rồi, sạch sẽ mát mẻ
Ngồi chơi tí là bé gõ cửa bước vào liền ad. Ồ đúng ngay gu mình kakaka
Đánh giá sơ
Face bé ko teen lắm nhưng face có nét lắm
V1 bưởi 4 roi
V2 có lipid ôm mềm mềm đã
V3 căng, đẫy đó
V4 mới đưa tay vô xíu là ẩm ướt luôn rồi đó trời
Màn tắm thì ko có gì đặc biệt, e tắm kì cọ đủ kiểu, tay mình thì rãnh làm gì đâu, cứ tay phải xoa v1 tay trái xoa v4 thôi, ướt đẫm ae à, ddcn
Mình xoa xoa v4 thấy e nó cũng hứng rồi thôi tắm xong là mình kêu lâm trận luôn, đấm bóp sau…
Màn thái: vô tư thế , e nó chà V1 từ chân đến đầu, V1 to nên có cảm giác lắm , vừa chà lên xuống , e lại kèm âm thanh như jav vậy, làm thèn e căng cứng luôn. Chà nằm úp xong lúc lật lại mới phê , cảm giác e vừa chà vừa ngắm cái tư thế đó thật đã, nằm tận hưởng cái e lướt nhẹ v4 lúc nào ko biết, cạ thèn e đang căng cứng như chịu ko nổi luôn rồi. E vừa chà mà mình lại vừa hít thở để kiềm lại, nuru xong e nó chờm xuống ôm lấy thèn e bj , và thế là tui bị hạ gục ngay sau 3 nhịp, ko chịu nổi ae à haizzz
Chưa kịp 69 gì, thật là thất vọng, tự dặn lòng : e đợi đấy, chắc chắn tui quay lại lần sau ko xa đâu
Tắm rửa lại rồi ra về thôi kakaka
Bé 01 này phù hợp cho ae thích sự múp múp , ddcn nha.
Tic thaks bác Lục
Tip ko phá giá
Chúc cơ sở Dubai ngày càng phát triển đông khách

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,858
4,628
30 ₿