Điệp vụ trưa 23/2 cùng momoka nishina

Lượt xem: 4,047

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Tối qa đọc thấy bác nào chat trên *** report onsen bên dubai gò vấp e bức xức Qá nên đi coi tình hình sao nhưng em qa Dubai bình tân hehe.

Sau khi được bác Lục ưu ái cho thánh chỉ mình cũng bù thêm xíu để lên onsen (em toàn đi thái, đây là lần đầu )

Sau khi hoàn thành thủ tục thì locker dẫn lên lầu 4.

Csvc bên Dubai khỏi chê r đẹp và sang chảnh lắm. Locker vui vẻ nhiệt tình (9,5/10).

Trước lúc đi thì mình cũng đọc bài các bác và xem hình ktv r. Định là chọn mấy số hot nhưng đều kẹt hết, thôi random v.

Trời không phụ lòng người em gặp được người đúng gu ( kiểu múp, dễ thương ấy)

Xông hơi xong thì em đã ngồi sẵn đợi mình, e không điêu đâu nhé giống momoka nishina đến 80% ấy( đặc biệt lúc chăm thằng em ấy)

Lau khô người thì 2 đứa trút bỏ xiêm y hoà vào nhau, em tắm cho mình thì mình khám phá mọi nơi như trẻ mới lớn. Ôi cặp bưởi e có 96,97 à. Nước lên cao quá em bảo không hun dc thế là mình ngồi lên chỗ cao ở bồn đối diện là tấm gương nhỏ nhìn thấy cả 2. Em bắt đầu mút thằng em mình, tay mình thì khám phá cặp bưởi săn chắc, cứ thế như phim jav v. Nhìn lên gương thì như các bác đang quay tay coi jav ấy, còn nhìn xuống thì point of view sướng má ơi.

Em bj chậm rãi từ từ 90% trong gần 10p mình cũng out ngay trong bồn.

Sau đó đến màn mat khỏe, em làm đủ bài khá tốt nhưng đối với mình thì chưa đủ lực, chắc thấy mình hơi ốm nên em nhẹ tay á (1m7, 59kg) . Thỉnh thoảng vẫn mò coi thằng em dậy chưa bằng màn bj ngược.

Mát mệt: em mát thái thì ôi thôi rồi, em dùng phần đẹp nhất trên cơ thể làm mình sướng tê. Cảm nhận được từng cái chạm trên đầu ti hồng và cặp bưởi 5 roi cứ thế lướt khắp cơ thể.

Sau đó thì lật ngược mình lại, lick ti. Em dùng đầu em bé khắp nguời rồi Sài skill Bánh mì kẹp xúc xích. Nhìn em lúc này y hệt như em Momoka trong jav v.Em làm hùng hục như đang làm tình ấy, em dùng ngực kích thích thằng em rồi đè nén nó. Được 20p thì em bắt đầu màn bj sâu, em ngậm hết thằng em mình rồi mút lên, khác với mấy bé khác là ngậm r nhả r ngậm, bé này là ngậm chặt r mút từ dưới lên. Sau đó lại chuyển xuống dưới đá trứng cút. Em cũng chịu thua sau 20p sung sướng.

Đánh giá: ktv 02

Face:8 điểm

V1:96

V2: có lipit (ko hợp vs các bac thích minh dây)

V3: em cuỡi ngựa nằm trên là khỏi chê

V4: ko check

Thiệt hại:

Tic: free+270

Tip:1xxx

Loker:50

Giữ xe:10k

em đăng hình Momoka phía dưới để ae dễ liên tưởng nhé.

Đính kèm

608.8 KB · Lượt xem: 1,144
  • Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and Alibaba đi lạc

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Bưởi năm roi hàng khủng rồi chúc mừng bác

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em ngồi cafe đọc bài của bác mà thấy gì ngọ nguậy trong quần... À mà gọi onsen này bắt buộc tip 1.*** trở lên hả các bác

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Vì mình 2 shot mà. Nếu 1 thì bằng tic hoặc hon xiu thoi

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Chúc mừng bác 2s với em momoka. À.. hình em nhìn ngon quá bác !!!