Điệp vụ tưởng không thành công với số 20

Lượt xem: 1,702

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Chào các đông râm, chúc các đồng râm cuối tuần vui vẻ nhaa :p
Hôm qua may mắn được lão Lục tin tưởng giao cho điệp vụ khám phá em số 22 ở Tây Thi. Tan làm xong, về tập gym chống đẩy các thứ cho sung, rồi về ăn uống nó say, sau đó phi ra Tây Thi làm nhiệm vụ :cool:

Đến nơi, thì được báo là em số 22 đã xin đi ra ngoài làm gì đó rồi, thế là chợt nhớ dạo này anh em report số 20 khá nhiều. Quyết định chọn số 20 để phiêu lưu thử xem sao.
Thủ tục xong xuôi, được locker dẫn lên phòng Vip 3, phòng này thì CSVC được hơn mấy phòng khác. Mình không xông hơi, ngồi bấm điện thoại được 5 phút thì em bước vào. Đập vào mắt mình là 1 em học sinh cấp 3 :eek::eek: Vâng, các bác đọc không nhầm đâu, học sinh cấp 3 thật các bác ạ <3 Gương mặt của em cực kì teen và dễ thương, đặc biệt là em cười 1 cái lộ ra 1 chiếc răng khểnh, chời má ơi, thực sự em cười 1 cái mà mình muốn rụng trứng luôn :confused:

Tán gẫu 1 hồi thì em nói để em vào tắm cho mình cho mát, em kì cọ người mình rất kĩ, đặc biệt là súng ống và WC, theo kinh nghiệm của mình thì em nào mà tắm rửa kì cọ chỗ đó kĩ lưỡng là sắp tới sẽ có 1 trận chiến ác liệt thừa chết thiếu sống rồi :(

Tắm xong, em lau khô người lại cho mình, kèm theo 1 chút nghịch phá thằng em mình :mad: Rồi em bảo mình lên giường năm xấp lại, ko cần mặc quần luôn :rolleyes: Các bài mass khỏe em đi đủ lực, đủ bài, bẻ tới đâu.......mình rên tới đó =))) Tới màn chà thái, lúc này thì mình mới thấy rõ được cặp quýt VN của em (nhược điểm duy nhất), nhưng em biết cách khắc phục nhược điểm của mình bằng cách sử dụng đầu ti đi vào những nơi xa xôi hẻo lánh. Em vừa đi, vừa rên khẽ nghe rất dzâm các bạc ạ....Trong lúc chà, tay em cũng ko ngừng mân mê thằng nhỏ, lẫn WC làm mình sướng quá cũng rên theo em :oops:

Chịu hết nổi rồi, mình tự lật người lại rồi để cho em muốn làm gì thì làm. Em lại đổ lotion lên người mình và chà, cắn ti mình, oimeoi mỗi lần em nút và cắn nhẹ ti là người mình giật giật. Mình cũng không vừa, 2 tay mò mẫm mọi ngóc ngách trên người em, đặc biệt là em có 1 làn da trắng và rất mịn nha anh em. Mịn như da em bé luôn á, lâu lâu hun 1 cái tê gì đâu @.@

Em chà mình chán chê rồi thì xuống hành hạ thằng em mình. Ngậm long châu, Vuốt trụ, Đá trụ bằng lưỡi. Phải nói là em có 1 cai lưỡi rất khỏe, em đá hết 2 viên ngọc châu rồi lại quay sang xoắn trụ liên hồi mà vẫn ko biết mệt. Sau khoảng 10p tra tấn thằng nhỏ, thì nó cũng phải chịu thua và đầu hàng trong sung sướng...^.^

Xong rồi em kêu mình đợi em 1 tí, em mặc đồ vào lại rồi massage đầu, bẻ chân các kiểu tiếp (mình thích vụ này nha, không hối thúc ^.^) Xong rồi vào tắm rửa sạch sẽ lại. Ngồi tâm sự với em thêm 15p mới về. Người về mà lòng chỉ muốn ở lại, hic hic :(

Đánh giá :
Face : 10d (teen, xinh cực kì, đúng gu của mình)
V1 : 7d (quýt VN, với mình thì ok, ko thích hợp cho bác nào thích bưởi nha)
V2 : thọn gọn, no lipit (dáng học sinh mà :p)
V3 : Căng tròn, vỗ sướng
V4 : mình ko khám phá
....
Tic : Được lão 6 tài trợ
Tip : 500K
Vì được giao nhiệm vụ khám phá số 22, nhưng số phận đẩy đưa mình đến với em số 20 này, nên xem như điệp vụ KHÔNG THÀNH CÔNG trong VIÊN MÃN :rolleyes:

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Ẻm cười đẹp, duyên, cao. Chỉ là V1 hơi kém.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.