Gò Vấp Điệp vụ tuyệt mật bí danh A27

Lượt xem: 664

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
43
0 ₿
Hôm nay nghỉ phép, liền mật thư cho anh Lục A.k.a. Chưa hút xong điếu thuốc đã nhận lại nhiệm vụ thám thính tình hình Hera. Thế là vác cờ him đi thôi.
Thế ếu nào đi từ quận 4 sang gò vấp mất 2 tiếng. Chả hiểu đầu óc nghĩ gì. Giữa cái nắng SG mà cứ đi loanh quanh. Vừa thấy bảng hiệu Hera là phi thẳng vào đá chống xe. Không nói nhiều. Em phi thẳng vào lễ tân. Cu em lễ tân cười tươi đón chào "Anh đi nắng nôi ngồi làm ly nước đã". "Thôi em ạ. Anh nứng, à, anh nóng lắm rồi. Lên phòng cho mát nhé." Nhận điệp vụ bé A11 nhưng trời xui đất khiến sao lại kẹt. Thế là nghe theo cu em lễ tân đi bé A27.
Vội trình mật thư cho cu em lễ tân. Rồi lên thẳng phòng vip 3. Ôi trời, nó mát, nó thơm.
Về CSVC: Phòng không to, nhưng sạch sẽ ngăn nắp. Thích cái lavabo bé bé xinh xinh ngay phòng. Để sẵn chai nước súc miệng. Caslos Tevez xong là có thể súc miêng ngay. 10đ. (nhưng hôm nay không đi vé 69 vì bị nhiệt miệng 3,4 vết)
Không đợi cu em Locker mở phòng xông hơi. Em ngăn ngay lại. "Anh nóng lắm, không xông đâu". Thương thằng bé nhiệt tình từng chút một. Gửi ngay 1 ly cafe.
Như thường lệ, chắc cũng 5,10 phút mấy bé mới chuẩn bị xong. Thế là lôi điện thoại ra làm ván cờ tướng. Thế éo nào lại chưa vào ván thì bé đã vào. 10đ cho sự nhanh nhẹn. Mở cửa ra là một cô bé không phải thần tiên tỷ tỷ, cũng không phải hotgirl silicon. Mà là 1 cô bé chạc 25,26. Nhưng cười duyên lắm các đồng dâm ạ. Đã cười duyên lại còn yêu đời và lễ phép. Em cúi chào mình với giọng nói lảnh lót. Làm mình cũng theo quán tính cúi đầu chào lại. Lạ thật. Có duyên với nhau các ông ạ.
Tôi vào vấn đề luôn cho các ông đỡ thắc mắc.
Về bé A27:
- Tầm 25,26. Không tiện hỏi vì mình tôn trọng phụ nữ.
- Face : lúc đầu 8/10. Lúc BJ 10/10. Bé này có cái cách nhìn mình trong lúc BJ rất xinh, rất damdang. Yêu cmn luôn.
- V1: 8/10. Thuận theo tự nhiên, hệ cam, không bị nhão. Có cái hay là bé này biết điều khiển cách dùng ngực chạm vào mình. Lúc làm thái, bé làm từ lòng bàn chân mình lên, mình cảm nhận được 2 trái cherry nó cũng cứng dần. Nhưng lúc lên tới lưng thì bé lại áp sát hết cỡ, khiến mình thấy mọi thứ nó mềm mại. Bé biết cách dùng bánh bao chà xúc xích. Bác nào thích style tròn silicon thì châm chước nhé.
- V2 : 7/10 hợp với dáng người.
- V3 : 7/10 hợp với dáng người.
- V4 : 8/10 mình không phải tiếp thích khám phá. Đặc biệt với gói 500k. Mình chỉ sờ bên ngoài, đủ để report cho anh em. Gọn gàng và mềm mại. Bác nào đi gói cao hơn thì review cho anh em nắm tình hình nhé.
Về service: 10/10.
Em không nói quá, cũng không pr, em cảm nhận theo cá nhân. Và sự phục vụ của các bé đôi khi tuỳ người, tuỳ thời gian trong ngày, tuỳ thời gian trong tháng, tuỳ tâm trạng của các bé. Nhưng hôm nay em đi thì em rất chim ưng. 10/10đ. Không một chút nào không hài lòng. Bé biết cách tạo không khí và nói chuyện vui vẻ, lễ phép. Từ cách bé nép người gọn vào lúc onsen, vì mình hơi mập. Tới cách bé nhẹ nhàng tắm rửa. Bé còn trườn nhẹ, BJ tạo sự khởi đầu. Đặc biệt bé chủ động đưa người cho mình chạm tay.
Mình theo chủ nghĩa "Live free, die free". MÌnh bảo là mình không cần ms khoẻ. Vì mình không có nhức mỏi gì, thêm vào đó mình hơi mập. Đấm đau tay con người ta. Bớt được cái nào hay cái đó. Không vấn đề gì. Em nói thế không có nghĩa là các bé không có kỹ thuật ms khoẻ. Chỉ là mình đi ms mệt là chủ yếu. Bé nghe thế thì nằm chơi với mình, nói chuyện và tâm sự chuyện đời. Bé không vồ vập làm ngay. Mà nằm nói chuyện và mơn trớn cờ him mình nhẹ nhàng, đầy kích thích. Mình cũng thoải mái mơn trớn làn da mịn màng ấy. Lâu lâu cũng mơn trớn cặp ngực của bé. Bé dễ chịu. Làm mình càng kích thích hơn.
Nằm chơi được 30' thì thằng em mình cũng bảo là vào việc đi, nhà đang bao việc. Mình bảo bé làm nhé.
Bé làm mọi thứ nhẹ nhàng chậm rãi. Không chút gì vội. Ấy thế mà mình lại ra nhanh hơn những lần khác. Tung toé.
Chốt lại là đây là 1 số đáng trải nghiệm và giữ làm mối quen mỗi khi muốn xả stress nhẹ nhàng, không vội vã, không vồ vập.
Trên đây là đôi dòng chia sẻ, anh em nào cùng gu thì enjoy giống mình nhé, anh em nào khác gu thì châm chước giúp nhé. Cả nhà cùng vui!
Một lần nữa cảm ơn anh Lục tạo ra chương trình rất hay.
Tic : Anh Lục
Tip = tic. Nói không với phá giá. Anh em nào thiện chí cứ gửi thêm. Mỗi người mỗi gu nhé.
Chào đoàn kết và quyết đi massage nhiều lần.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Chúc mừng bro. Mình đi chơi trải nghiệm có ảnh hưởng đến ai đâu mà lo nè!

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
Dạ e xin chân thành cảm ơn a zai đã rv cho bé A27 1 bài viết quá tình cảm và chân thật ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha