Q.10 Điệp vụ vào 1 ngày 16/6

Lượt xem: 1,690

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Hi anh em diễn đàn . Boy lâu nay ẩn mình đã lâu , nay lên diễn đàn lại thấy điệp vụ mới nên ib bác Lục thử xem vận may thế nào , may sao bác Lục đã cho code và mình hẹn tầm 0h mình vào tại có việc buổi tối nên k thể đi sớm được :D . Trước khi tới mình đã có nt trước cho a QL và đã hẹn xong xuôi . Và do cv về trễ nên đến 12h30 mình mới tới kịp và vẫn con đường quen thuộc và những khung cảnh quen thuộc đó làm con "chym" bồi hồi :byebye:. Đến nơi được a QL chào đón và đưa đt cho a ấy check code và mình quyết định nâng gói Thái lên gói onsen . Sau khi được a QL chụp và được 1 a locker đưa lên phòng lầu 3 (đi bộ muốn tuột huyết áp luôn :embarrassed: ) .
Vào phòng thay đồ xong quần khăn vào xông hơi , điểm cộng cho bên ML là phòng xông hơi nóng liền và hơi nóng khá tốt . Phòng ốc sạch sẽ , bồn tắm to và giường to ( chắc do mình up lên gói onsen nên lên được phòng to ) . Xông hơi được 10p thì nóng quá ra thì e vẫn chưa vào nên thôi ngồi bấm đt 1 tí thì sau tầm 5p thì e bước vào . Tiếng " e chào a " cất lên đã làm cơn nóng trong người dịu xuống và ngước lên nhìn em , một khuôn mặt dễ thương và 1 nụ cười xua tan đi mệt mỏi :extreme-sexy-girl: . Sau khi e lau người cho mình , thì tưởng e sẽ dẫn mình đi tắm nhưng không e lại kêu mình lên nằm trên giường để đấm bóp trước . Sau khi xong xuôi thì e mới nói là đấm bóp trước xong đi tắm thì sẽ thấy khỏe hơn và đỡ bị bệnh , 1 điểm + cho em về sự chăm sóc nhiệt tình .
Về phần massage khỏe : e đấm bóp rất tốt , dù lực không được mạnh nhưng vẫn cho e sự hài lòng vì sự quan tâm va hỏi han chu đáo e dành cho mình . Sau khi đấm bóp tầm 20p thì e kêu mình ra tắm . Lúc đó mới thấy e nói đúng , xuống nước ấm và ngâm trong đó làm sự căng thẳng và mệt mỏi được giải tỏa sau ngày làm việc mệt mỏi.
Vô phần massage mệt : Sau khi tắm rửa kĩ càng thì e bắt đầu xuất chiêu ra , e chườm nhẹ khắp người mình + hôn và đường lưỡi đi khắp cơ thể mình , e rất nhẹ nhàng nên mình cũng nhắm mắt và kết hợp với cái tay "hư" mân mê hái đào tiên . Sau đó e BJ kết hợp với âm thanh nhẹ nhàng và sau tầm 10p chiến đấu với e thì cũng out trong sung sướng . Và sau đó e tắm lại cho mình và đi ra.
Ngồi nói chuyện với e và tâm sự về đủ thứ trên trời dưới đất và đến hơn 2h sáng mình chia tay e và đi về . Một buổi tối nhiều cảm xúc và may mắn khi gặp em . Sẽ gặp lại và trải nghiệm với e nhiều hơn .
Tổng kết : Face khuôn mặt xinh xắn + giọng nói chuẩn miền Tây (9đ) . SBD 07
V1 : đào tiên ( 8đ)
V2 : mi nhon
V3 : cũng vừa tay
V4 : mình k đụng nhưng đánh giá (8đ)
Thanks các ae đã ngồi đọc và lâu quá mình k làm điệp vụ có gì sai sót các ae bỏ qua và cho e ít kinh nghiệm . :adore:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31