Điệp vụ với bé 06 xinh đẹp

Lượt xem: 4,313

Bi Bụng Bự

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
3/8/19
Chủ đề
9
77
27
0 ₿
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã luôn hỗ trợ em nhé

Được bác 6 cho code phi rừng rú qua tới Windy Tân phú , vẫn là thái độ tiếp khách như cũ , ân cần , nhẹ nhàng như một vị vua ạ kkk

Bé tiếp tân cũng xinh lắm hong biết là số nhiu nữa , được chắc em cũng đi luôn cho rồi , trình code bé tiếp tân bảo lên vé tắm tiên mình đồng ý luôn

Mình được chọn số nên thôi chọn đại số 6 thử coi sao coi có đúng gu mình hong haha

Cơ sở vật chất thì đi rất nhiều massage mình đánh giá là số 1 từ trước đến giờ phòng đẹp bồn to , tích hợp wc , xông nóng xông khô trong một phòng

Thôi thì ngồi xông tí bé 06 vào ối trời đất mẹ đúng gu em luôn các bác ạ :)))) mũm mĩm cao ráo gu em phải có da thịt xíu chứ hong muốn gặm xương :)))

Ngồi bồn thì to còn được em nó tắm rữa kĩ càng em cũng tay mò tay bóp :)))) còn gì tuyệt hơn

Nằm lên giường còn hỏi anh lạnh không em tắt máy lạnh nha ! Mới dô vậy là muốn yêu luôn rồi , đấm bóp còn hun nhẹ lên lưng em chịu hết nổi bèn lật em nó 69 phát , thôi tới khúc này chắc các bác hiểu em làm gì rồi .... nước nôi lênh láng bú bình đủ bài hahaa

Thôi vào vấn đề luôn bé này dáng nhìn múp lắm nha các bác , bác nào thích múp thì nhào vô chắc chắn không thất vọng nhé :)))

Massage khoẻ : đủ bài nhưng còn thiếu lực

Massage thái : vú to nên khỏi chê nhé đặc biệt bé này xài sữa không xài dầu dừa nha các bác

Face : 8đ

V1 : bưởi

V2 : có lipit không đáng kể 7đ

V3 : mềm 7đ

V4 : bao húp

Thái độ : thẹn thùng nhẹ nhàng , giọng bắc