Điệp vụ với bé 09 Minh Long

Lượt xem: 1,132

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
Thân chào các anh em đồng râm! Hôm trước Degea tôi kết thúc mùa giải đáng buồn cùng MU thì stress quá nên đi ms để xả stress. Thấy ms Minh Long đang được nổi lên nên bạo gan ib bác Lục để đi thám thính xem thế nào để về report cho anh em được rõ!
Sau 21h tối rãnh rỗi thì phóng con xe đến! Ms này nằm ngay mặt tiền đường NTH nên nói chung cũng dễ tìm. Vào trong thì thấy cơ sở còn đang sửa chữa nâng cấp nên còn ngổn ngang quá! Vào trình code và làm thủ tục. Mình được bác Lục chỉ định KTV 07 nhưng hôm đó bé 07 bận mất tiêu nên chuyển qua bé 09. Vội vô diễn đàn xem sao thì bé 09 nằm đầu danh sách KTV luôn nên ok luôn! Ở đây cũng nhiệt tình mà có điều thủ tục làm hơi lâu, mình đi mấy chỗ khác là đưa code xong bụp rẹt là cho lên phòng luôn!
Như mình đã nói thì do đang nâng cấp nên CSVC còn ngổn ngan lắm, nên mình không đánh giá gì nhiều về phần này. Còn trong phòng mình đi thì CSVC ở mức tạm hài lòng thôi, chưa sang trọng lắm với cái phòng mình thiết kế cái giường nằm nhìn thẳng ra cửa, mà trước cánh cửa có cái đèn sáng nhìn khó chịu lắm! Cơ sở nên xem lại chỗ này nhé! Giường thì hơi nhỏ do mình thích đi giường con sò hơn.
Đi vào vấn đề chính nhé anh em!
Mình không xông hơi nên không đánh giá về phòng xông. Đợi mấy phút thì em vào.
Đánh giá về bé 09:
1. Face: nhìn ổn, 7đ, dễ nhìn, có nét thôi do gần mãn teen rồi!
2. V1: 7,5đ, cũng thuộc hàng cam lai nhẹ, núm ti ổn nên đi Thái cũng có cảm giác.
3. V2: 7đ, tạm ổn, v3: 7đ, v4. Không check vì em tới ngày...
4. Cao 1m65, dáng ổn, da cũng bình thường, không quá trắng 7đ, nói chung cũng tạm ổn!
5. Bé này mới đầu nói chuyện mình hơi khó hiểu nhưng sau khi bắt chuyện quen được rồi thì nc khá thoải mái và em cũng là người khá tâm lý nên nói chuyện ổn!
Em tắm và ms khoẻ thì bình thường, không có gì quá nổi bật, Ms khoẻ thiếu vài món nên mình đánh giá 7đ thôi!
Đến phần ms Thái: em này làm Thái rất lâu nha, lâu nhất từ trc đến giờ mình từng đi, cả gần 20 phút cả 2 mặt trước sau.
Đến phần ms Mệt: em làm chậm, không hối thúc mà theo cảm xúc của mình, điểm cộng chỗ này cho em chứ có nhiều em vô chưa gì mà rên y như đúng rồi, nghe mà tụt hết mood. Em làm chậm rãi, chăm sóc thằng em khá kỹ nha, em này kỹ năng BJ tốt đấy anh em, rất có cảm giác! Sau một hồi thì cũng out trong sung sướng. Không được CIA như anh em đã rp ở các bài trước mà cũng ok rồi!
Sau đó em làm thủ tục cá nhân, em này súc miệng và làm vệ sinh rất sạch sẽ nhé, mình để ý thì ít em chịu khó vệ sinh như em này đâu nên điểm cộng cho em!
Sau đó em ms đầu lại và tâm sự đến hết giờ về, 120 phút đấy các anh em!
Tick: bác Lục chiếu cố (thanks bác Lục nhé)
Tip: bằng tic
Kết thúc chuyến điệp vụ tạm hài lòng. Cảm ơn anh em đã đọc rp. Hi vọng những thông tin trên sẽ giúp ích cho các anh em! Xin chào thân ái!