Điệp vụ với cô bé 99 thần râm -25/7

Lượt xem: 912

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào các bác,
Đang đi làm thì lại mong nhớ đến các em ở cơ sở Shangri-la quen thuộc, Lờ tui xin bác Lục điệp vụ để đến thăm các em, cũng muốn khám phá thêm các số hot bên này. Nhận được code là Lờ tui chạy ngay tới. Vừa đến nơi thì gặp anh locker rất nhiệt tình, dắt xe và mời nước rất vui vẻ. Lờ tui được chỉ định số 44, nhưng được thông báo số 44 đã nghỉ rồi. Thôi thì còn số 99, cũng là số cặp chưa đi lần nào nên nhắm mắt đưa chân làm chuột bạch về báo cáo bác Lục vậy.
Sau khi làm thủ tục như mọi lần, Lờ tui lên phòng thì... chu choa mạ ơi... em dễ thương hơn tui tưởng tượng nữa. Em tướng mình dây, da trắng, tóc nhuộm thời trang, giọng nói rất vui và cũng ... râm nữa. Lờ tui nghĩ bụng, chuyến này chắc không còn mạng về viết report quá.
Lờ tui xông hơi xong, được em dẫn lên mát xa trước. Em đi khá bài bản, có lực, làm mọi mệt mỏi tuần rồi tan biến hết. Vừa matxa vừa tâm sự với em, càng lúc em càng lộ tính râm khi thỉnh thoảng cứ cọ cọ thằng em miết, làm nó cứ ngóc dậy hoài. Sau khi matxa khoẻ rồi thì em dẫn tui vô phai tắm. Em cởi bộ đồ mỏng tanh ra, lộ ra thân hình nhỏ nhắn, vòng 1 của em thì hơi nhỏ, chưa phải gu của Lờ tui. Nhưng Lờ tui đoán rằng em còn có “chiêu” bù lại. Em tắm cho Lờ tui sạch sẽ cả thằng anh lẫn thằng em, xong dẫn lên lại giường để đi thái.
Mặc dù v1 khá khiêm tốn, nhưng em đi thái vẫn có cảm giác nha các bác. Mình nằm sấp mà cũng cảm nhận được từng milimet cơ thể em trườn trên lưng mình. Đến khi em lật mình lại thì em bắt đầu BJ, rồi tự xoay qua thế 69 huyền thoại. Lờ tui không có sở thích check v4 nhưng cũng đưa tay nghịch em một chút. Ai dè đâu, dàn Hifi của em bật lên. Lờ tui xém phọt. Bác nào chưa biết khẩu râm nó sướng thế nào thì nên thử gặp em cho biết, coi chừng ghiền đó. Em cứ thế vừa BJ rồi lại rên, một lúc sau thì Lờ tui cũng chịu thua trong mãn nguyện.
Đánh giá chung:
SBD: 99
Face: có nét, xinh duyên
V1: hơi nhỏ, chưa phải gu mình
V2-V3: cân đối với thân hình
Điểm đặc biệt là em khá chịu chơi, cùng với dàn Hifi chất lượng, đủ làm “mềm” mấy anh “cứng”
Thiệt hại: tic được bác Lục tài trợ và bù thêm gói tắm tiên. Tip 5xx và cafe cho anh locker cho vui.
Xin cảm ơn các bác đã đọc tin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.