Q.1 Điệp vụ với số 16

Lượt xem: 1,089

hoangtinhgia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/7/20
Chủ đề
7
75
17
q3
0 ₿
Được hôm rảnh rỗi sinh nông nổi xin bác Lục A Ka cho đi làm điệp viên ở cơ sở Queen, Quận 1. Cơ sở nằm trên đường TQK, một con đường có khá nhiều dịch vụ ăn chơi, giải trí, khá dễ tìm. Các bác cứ chạy xe thẳng vào tầng trệt và đi theo thang bộ lên tầng 1 để check in. Trc khi tới mình đă book bé 16 rồi nên khi đến chỉ việc xác nhận code để lên phòng, thủ tục nhanh gọn. Phòng vé onsen cũng khá rộng rãi, sạch sẽ. Mình vào xông ướt chừng 10 p thì nóng quá phải ra, một phần thì bé cũng đã tới. Bé 16 như hình, mình dây, khá dễ thương, nói chuyện hồn nhiên.
Sau khi chào hỏi, bé hướng dẫn mình vào bồn để tắm táp, gội đầu cho thoải mái. Trong bồn, bé thi triển kỹ năng khá chuẩn, vừa tắm vừa bj nhẹ nhàng, nếu bác nào muốn out trong bồn thì làm luôn không thì lên giường làm sau cũng đc. Sau màn tắm táp, thư giãn nhẹ nhàng trong bồn, mình lên giường để bé MS khỏe. Hôm nay lần đầu đi ở cơ sở nên mình cũng không chủ động lắm, để bé tự nhiên thi triển skill, skill khỏe của bé khá ổn, có lực, hết nằm ngửa rồi lật sấp, bác nào mệt mỏi thì cũng sẽ khỏe ngay. Sau khi đi đá nóng xong là tới màn skill mệt, mình chỉ việc nằm hưởng thụ còn mọi thứ đã có bé lo từ đi lưỡi, chà ngực,...đều khá ổn.
Tổng kết:
Bé 16 còn mới tinh, skill ổn, tuổi trẻ tài cao.
V1: real, hệ cam.
V2: phẳng, no lipit, chuẩn mình dây.
V3: phù hợp với thân hình.
V4: a e tự khám phá.
Thiệt hại: Tic = bác Lục tài trợ, tip theo quy định.
Sẽ tiếp tục khám phá cơ sở lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngọ trym. Tuần sau chắc phải ghé bé 16 cho hết số Q quá. Còn mỗi bé này mà cứ lấn cấn mãi vì nhìn hình ko phải gu, mắt hơi dữ kkk

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
110
456
367
0 ₿
cảm ơn anh đã đến và có những giây phút tuyệt vời bên bé 16 ạ. Hiện tại Queen đang có chương trình cho ngày Quốc Tế Đàn Ông, anh tham khảo thêm tại đây ạ