Gò Vấp Điệp vụ với số 24 Ánh Dương

Lượt xem: 2,314

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
123
1 ₿
Một ngày đẹp trời mệt mỏi trong người, thấy bác Lục online mình liền xin đi làm điệp vụ tại Ánh Dương Gò Vấp, nghe giới thiệu đang có bộ tứ đang làm mưa làm gió tại đây nên cũng muốn ghé xem thực hư thế nào. Nhận được code điệp vụ từ bác Lục là mình xách xe đi ngay đến cơ sở do rạo rực trong người muốn diện kiến các e hot girl. Tới nơi trình code và yêu cầu các e trong bộ tứ nhưng các e đều bận hết, nhưng may mắn vẫn còn e 24. Thế là mình có duyên với e 24 rồi. Sau khi hoàn thành điệp vụ liền có bản báo cáo cho sếp Lục.

Lên phòng ngồi đợi, uống nước nghỉ ngơi chút thì e đã vào, phòng sạch sẽ đầy đủ tiện nghi như hình. Cho qua màn xông hơi, vào cho e tắm luôn, khi đã sạch sẽ thằng nhỏ lẫn thằng lớn thì e lau khô người và lên thớt cho e hành hạ thôi. Phòng máy lạnh tốt quá nằm mà run bần bật nhưng nhờ bàn tay của e massage mà ấm người lên.

Massage khỏe: Cũng đầy đủ bài do mát mệt là chủ yếu nên không yêu cầu cao phần này. Trước khi qua màn Thái thì e cũng làm một số động tác kích thích nhẹ.

Massage Thái: Xong khỏe thì tới đi du lịch Thái, mình nằm úp lại, e đổ sữa dưỡng thể và trút xiêm y dùng cặp ngực đi khắp người kèm theo đi lưỡi cảm giác nhột nhột kèm sung sướng. Xong lưng, khi xoay lại được diện kiến thân thể e, mặc dù nude 50% thôi nhưng cũng rất hấp dẫn. E tiếp tục dùng ngực massage kèm lick ty, toàn chỗ nhạy cảm nên thằng e biểu tình dữ dội, nhưng cũng phải kiềm chế lại. E liếm tới thằng nhỏ, cảm giác dồn dập liên tục nên e BJ một chút là chịu không nổi và out luôn mặc dù đã rất kiềm chế.

Nằm nghỉ ngơi chút để e đi vệ sinh và được tắm lại sạch sẽ. Ngồi uống nước tám với e chút rồi kết thúc màn mát Thái suôn sẽ.

Một số đánh giá về e như sau:

Face: Dễ nhìn.

V1: Đủ làm Thái.

V2: Có chút lipid.

V3: Căng tròn, bóp sướng nha ae.

V4: Không được khám phá do tới ngày.

Tổng thiệt hại: Vé do bác Lục lo, tip theo mặt bằng chung.

Kết thúc điệp vụ và báo cáo đầy đủ cho bác Lục. Cám ơn ae đã đọc bài và chúc các ae nhiều sức khỏe để có sức đi khám phá nhiều chỗ nữa.

thần điêu

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/7/20
Chủ đề
0
174
14
0 ₿
Chúc bác ngon trym

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Ôi . Đậm chất noel ngọn ngào ấm áp . Em ăn gì mà xinh đẹp thế này . AD ơi . Em hết bận chưa .

Đính kèm

986.9 KB · Lượt xem: 170

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
72
936
431
0 ₿