Điệp Vụ Gò Vấp Điệp vụ với số 5

Lượt xem: 883

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Tham gia vòng quay may mắn của mod Dory ko trúng thưởng nên mặt dày qua xin code điệp vụ của bác @Lục A Ka. Được bác lục cho cái code free onsen bên ánh dương, cầm ko dc lòng đành xách xế thần chạy qua liền. Trc khi qua có liên quản lý Tố Như để cho bé 46 hay 05, qua đến còn sớm nên tranh thủ ghé quán làm ly cafe với thằng bạn. Đến ánh dương thì dc lễ tân báo là e đã để số 5 cho a rùi, xong dc locker dẫn lên lầu 1 phòng vip 6 để xông hơi (không quên dặn e nó cho a lon bò cụng và ly đá). Vào xông ướt, xông khô thì em 05 cũng vào chào hỏi do nóng quá nên ra ngồi ghế thì bé lấy khăn lau mồ hôi cho thằng a trc rồi tới thằng e. Đã từng đi bé 05 ở cơ sở nên oánh giá như sau: bé mãn teen 98, ở trong cơ sở, cao tầm 1m58, chuẩn loli do ăn rau để giảm cân, trang điểm nhẹ.
Nước trong bồn đã đủ bé mời mình vào tắm onsen (gội đầu rồi tắm xong là bé thi triển kỹ thuật từ chà bánh bao đến nướng xúc xích) bé nói nhiu thôi chứ a ra là mất vui.
Xong bé dìu qua giường thực hiện các bài matxa khỏe trong lúc mình buôn chiện thì bé đấm có lực, chịu khó làm, cảm giác dc khỏe ra.
Tới màn hấp dẫn thì bé dùng dầu nuru nha đam đổ lên đến đâu mát lạnh đến đó, xong bé dùng mọi kỹ thuật từ thái đến liếm từ đầu đến chân rồi sau 1 lúc chiến đấu vất vả bé tới thằng em và bao nhiu tinh hoa trào hết vào miệng em, nằm tận hưởng mà co giật chuột rút đến tận giọt cuối cùng.
Xong bé matxa đầu và mời mình ăn trái cây (nãy giờ ăn chưa đủ à)
Ser: Bé phục vụ có tâm, chu đáo như người tình tóm lại nhẹ nhàng tình củm
V1: bưởi to mềm
V2: éo ót loli
V3: mông vỗ đen đét
V4: đã tỉa tót sạch sẽ ko mùi
Bé ngồi đến khi locker gõ cửa mới chào mình và đưa mình xuống lầu. Do bận việc nên không ngồi lại uống trà và ăn mì đành hẹn lạ cơ sở lần sau.
Tic = free onsen
Tip = tic
Locker + giữ xe = 50 + 20k
Cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho mình hoàn thành nhiệm vụ được giao và sự phục vụ tận tình của cơ sở và bé 05!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ