Điệp vụ vui vẻ ngày 19.11.2019 - số 17 bẻ gãy sừng trâu

Lượt xem: 2,233

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Chào các anh em đồng râm,
Hôm nay mình xin rp về ngày vui vẻ hôm ấy, vào 1 bữa trưa đẹp trời được Lục A Ka ban phát ấn chỉ, mình bèn xách dép lên phi trâu vào thiên đường ăn chơi Pattaya huyền thoại. Khi đến nơi được tiếp tân lịch sự mời nước và trái cây trong khi sắp xếp các pé. Vì là lần đầu nên mình nói tiếp tân tư vấn giúp sau khi được tiếp tân giới thiệu hai pé mới chuyển về là 17 và 18 huyền thoại ở Shagrila Gò Vấp
Mình thấy 17 là con số bẻ gãy sừng trâu chắc có gì đó lạ lắm thế là chọn 17 thôi.
Sau đó được lễ tân dẫn lên phòng vừa mở cửa ra là đập vào mắt mình là 1 cô pé xinh xắn và rất teen cười chào hỏi nhẹ nhàng.
Sau màn tắm táp thì mình được pé dẫn lên và thực hiện những bước còn lại
Về max khoẻ, pé làm thật sự rất có lực và phải nói là lần đầu tiên được 1 pé là full bài như vậy. Cảm giác sau khi max xong thì khoẻ người vô cùng.
Tiếp đến là chà đá nóng một hồi lâu. Rồi chuyện gì tới nó cũng tới, pé bắt đầu thoát y để làm Thái cho mình.
Ôi thôi anh em ạ, vòng 1 của pé nhìn rất hấp dẫn, đỏ hồng (cam việt 100%) chà tới đâu là phê tới đó bởi đầu ti vô cùng kích thích. Vòng 2 eo ót đàng hoàng. Vòng 3 thì căng tràn sức sống. Vòng 4 thì thái bình dương xanh.
Sau một hồi thi triển các võ công của phái Nga My thì mình đã out nhưng out trong sung sướng vì vừa out vừa được pé nút hai trứng cút liên hồi sướng ko tả nổi.
Thế là mình muốn gãy sừng thiệt. Kết thúc một buổi trải nghiệm đầy thú vị. Cám ơn bác Lục đã tài trợ chương trình này.
Đánh giá: face: 9d (trẻ đẹp và teen)
Vòng 1: 9d
Vòng 2: 9d
Vòng 3: 9d
Vòng 4: 9d
Nói chung là tuyệt vời
Tic: Lục ka ka
Tip: Mặt bằng chung
Giữ xe: 10k
Tiếp tân: 20k
Thank anh em đã đọc bài.

• Like