Điệp Vụ Windy Tân Phú - Em 07 Người Tình Nhỏ Bé Đáng Yêu

Massage có oki ko

• Số thành viên bình chọn
    2

Lượt xem: 2,620

Thichmassagehihi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/9/19
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Thấy WinDy Tân Phú mới khai trương nhìn qua hình ảnh phòng ốc cũng rất oki và cũng gần lên quyết định liều mình làm chuột bạch qua xem sao

- Ấn tượng ban đầu khi vừa bước vào được 1 anh locker mở cửa chào đón khá nhiệt tình vui vẻ đưa vào phòng thư giãn mua vé. lễ tân giới thiệu là ở đây đã chạy onsen rồi lên mình quyết định làm ngay 1slot

— Đánh giá ban đầu mình thấy phục vụ ở đâu khá tốt locker vui vẻ và rất nhiệt tình

Csvc : mình đk vào phòng Vip 102 phòng rộng rãi cùng gam đèn màu vàng hồng . Bồn tắm khá to có cả sục thủy lực ,cd9/10

Vào xông hơi tầm 10p bé gõ cửa vào chào hỏi nhiệt tình vui vẻ

Tắm thần tiên :

Xông hơi xong bé hỏi a ăn trái cây ngồi nghỉ ngơi cho thoả mái rồi e tắm cho . Bé bật bia và lột trái cây cho mình ăn xong bé chút bỏ y phục dắt mình vô bồn tắm . 2 đứa tìm hiểu cơ thể nhau . Đôi tay e rất điêu luyện . Vừa tắm vừa tấn công những chỗ nhạy cảm của mình và những cú hôn bất ngờ ( Bé khá tinh nghịch nha ae )

Massage khoẻ :

E làm rất đầy đủ và đúng bài . Vừa làm e vừa hỏi e đấm vậy a thấy vừa chưa có j nói e nhé . Em nó làm dầu dừa cảm giác rất mới lạ nha các bác

Massage mệt :

Jo lên giường mình lại cảm nhận rõ hơn sự kết hợp chiếc lưỡi thần thánh cùng cặp ngực của e . E chăm chỉ làm từ trên xuống dưới từ đi mọi ngõ ngác cơ thể .
Sau màn đi lưỡi các kiểu e tấn công đến thằng nhỏ . E làm rất chậm đá bi lau cột các kiểu làm đi làm lại như 1 con ong chăm chỉ .
Sbd : 07

Face : hiền dễ thương

V1 : cam lai mềm mại

V2 : có tý lip

V3 : vừa tay

V4 : nc nôi tràn trề

Thái độ 9 đ : rất khéo nói chuyện

Tổng thiệt hại cho lần lên tiên :

Tic 500k + Tip 600k + Lock 50k