Tân Phú Điều muốn nói với em #58 Windy

Lượt xem: 811

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,798
1,860
5 ₿
Để ăn mừng Đội Sáng Tú huyền thoại trúng giải, tui inbox Dory và được cái code Windy Tân Phú. Thật đúng nguyện vọng cũng như là vừa hay tui đang nhớ em ấy. Nên ko chần chừ nữa tui sắp xếp ngay để gặp nàng #58 Windy Tân Phú. Thiên thời địa lợi nhân hoà rồi. Ung dung ăn uống rồi make up điệu đà chút thôi nào. Đi gặp em mà như đi coi mắt á

Đang lãng đãng thì thôi chứ ra ngoài gặp cơn mưa phùn. Phiêu kiểu gì chịu nổi. Dù tui chưa được hội thi sĩ nào công nhận nhưng thôi cứ tự thả hồn vào gió mà làm thơ vậy. Trời mưa nhưng lòng tui ko lạnh khi nhớ đến cuộc gặp gỡ hôm nào. Và rồi cũng đến nơi. Ngồi tán dóc với Tài đẹp trai cái đã. Xong đảo mắt qua locker. Rồi từ từ uống miếng nước ăn miếng bánh rồi lên phòng. Định bụng sẽ hỏi thăm em vài cái nhưng khi nàng xuất hiện cái chữ nghĩa trong đầu tui bay đi đâu hết. Tui chỉ trầm ngâm nhìn ngắm bóng dáng ấy trong bộ đồ học sinh. Chả hiểu sao cứ mỗi lần nhìn em trong trang phục đó là tui khó cưỡng lại được vài ý nghĩ. Có lẽ em cũng cảm nhận được dù mặt tui có vẻ vô cảm nhưng đang cười thầm. Vì vậy sau khi mở nước em ngồi lại bên tui. Tui mất thêm vài giây trấn tĩnh. Mới có thể bắt đầu câu chuyện với em. Vì thật sự là đợi hồn về đã vì lo ngắm ngoại hình mất rồi:
Vẫn khuôn mặt nai tơ pha chút đáo để
V1 vừa vặn với body loli của ẻm
V2 eo ót ôm rất đã
V3 ko quá to chẳng dành cho ae khoái hàng khủng
V4 ae tự trải nghiệm

Em vào bồn trước để tui ngắm chút rồi tui mới vô. Vừa ngồi xuống tui hành động ngay. Một cái ôm siết mang cả sự dịu dàng trong đó. Em có hơi bất ngờ. Kiểu cha này nào giờ im im mà sao nay lạ dữ. Thì tui cũng chả nói lời nào. Mà thay vào đó là hôn em cái. Xong tui vòng qua sau gáy cảm nhận mùi tóc em, rồi xuống cổ. Ko phải ai tui cũng dạo đầu như vậy, nay mình bị gì á. Có thể là em hiểu. Nên em cũng đáp lại bằng màn chào hỏi ko kém phần kích thích. Đây ko phải màn thuỷ chiến. Mà là cuộc đại hải trình của riêng hai chúng tôi. Bao đê mê khó mà tả hết. Rùi cũng dìu nhau lên bờ bến mới chuẩn bị cho màn tiếp theo.

Tui nói em ko cần đấm đá. Để thời gian trò chuyện hay hơn. Phải, có mấy khi tui mở miệng nói nhiều đâu. Mà nay hỏi thăm ẻm quá trời

Thích cái cách ẻm khúc khích cười. Trong đó có sự ngây ngô pha lẫn tinh quái. Rồi dù vô tình hay cố ý, tui chạm vào tay và ôm em. Rồi cứ thế dạo qua cơ thể của em. Kèm theo những nụ hôn. Ủa rồi ai làm ai ta. Ko sao điều đó đâu quan trọng. Cái chính là đang gần bên em. Mọi thứ đến rất. Em cũng bắt đầu tung chiêu. Mọi thứ đến như nó phải đến. Những skill của em ko hẳn là quá điêu luyện nhưng nhờ thế có chất riêng. Em chăm sóc kỹ cả tui lẫn thằng em. Lưỡi em đi tới đâu tui rùng mình tới đó. Lại pha thêm âm thanh riêng biệt. Chấm phá bằng những lần lướt qua tai tui với cái thở. Có khi tui ko chịu nổi mà phải kéo ẻm lên để cưng nựng. Mà ẻm có tha đâu. Tiếp tục tra tấn thằng đệ tui. Tui dặn thằng em mày phải đạo mạo nha. Để anh phiêu thêm chút. Đừng có phản anh ah. Em thật biết những điểm chạm để tui phải căng mình chống đỡ. Mà có lúc ẻm làm tui từ thi sĩ hoá chiến binh. Đôi công luôn. Cả hai cùng tăng tốc nào. Ôi dàn tinh binh của tui lại thúc thủ trước. Coi vậy chứ em lại có cách về đích thật dịu. Để cảm xúc của tui tới bờ bến thuộc về nó.

Vệ sinh lại xong rồi em ngồi tâm sự với tui tiếp. Tui kể em nghe vài chuyện. Mà càng nhìn em lại càng mê. Ko lẽ quay qua chỗ khác chứ. Kiểu này dễ lạc lối tiếp lắm. Tui khẽ vuốt tóc em, để nhìn kỹ em hơn. Thật muốn thơm má ẻm cái. Lại ôm em nữa cho đã. Phải chi thời gian được dài hơn chút để tui có thể trình bày thêm. Nhưng cũng hết giờ rồi. Tic có code tip theo sự hài lòng. Xuống thang máy chung mà tui ko muốn về. Em ơi anh muốn nói là

Giấc mơ ơi ở lại bên tôi đừng tan nhanh
Ngày mai thức giấc thấy giữa lồng ngực là hình bóng ấy
...Bình yên ở đây ở đây chẳng đâu xa vời

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
72
637
312
0 ₿
Windy cảm ơn anh! Chắc chắn là lại gặp anh nữa rồi. Đã thấy danh sách trúng giải :cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,939
4,730
30 ₿
chúc mừng bạn hiền, con trym đã vui trở lại