Điêu thuyền - 1 đêm tuyệt vời !

Lượt xem: 4,874

Hotdong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/16
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Lời chào đầu tiên xin chào anh em cộng đồng và anh em đồng dâm .
Mình vừa đi nhậu với sếp xong thì
Được sếp mời Massage hehe đúng gu mình . Thế là được sếp nói chút nửa tớ sẽ nhường cậu em teen so 19 mà ma mới 17t còn tôi sẻ đi em sỗ 9. nghe thích lắm nhưng không dám qua mật sếp . Dạ em dâu dám . của sếp mà .
Nhưng chưa biết ở địa danh linh thiêng nào . Kkk
Sau khi xem phong thủy hướng nào đẹp .thì cũng giải quyết xong tâm sự ( đi đái ) thì sếp bảo . Điêu thuyền thẳng tiến ái chà gần Cty mà mình đi quài nghe nói em 19 nghi rồi ma . Hehe hay em khác hồi hộp quá . Rồi củng đến . Lên lấy 2 VIP thái 400 . Yêu cầu em 9 và 19 . thế là lên phòng .
Sau vài phút nghe tiếng gõ cửa .ái chà giật mình hết hồn cái mặt xấu hoắc cuả thằng pv bước vào . Sau lưng là em nó nói em chào a hihi nhìn dễ thương quá nên tôi vội đủi thằng pv ra .hỏi em nó số máy mới biết em nó số 19 kkk sếp chiều mình quá .
Em tấm rồi còn cười giỡn với tôi củng thích . Xong đấm đá củng bài bản . Em lướt cặp ngực nõn nà toàn thân . Ái chà chiêu em ghê quá nên đành cầu xin em làm Bj liền vì chiệu hết nổi rồi . Chuyện gì đến củng đến em bốp cò nên súng của tôi bán rất mạnh . Phi thẳng vào miệng em . E á một tiếng thì lại bấn vào mật em . Kkk sướng vãi . V1v2v3 thi OK để anh em cảm nhận còn v4 thi nầm trong rừng mưa nhiệt đới nhé .thiệt hại tic 800.tip800.locker 20. Giữ xe 10. =1630
Kết thút hẹn gặp lại em . Tình yêu của tôi . Xin hết

Chiều chiều.... Quạ nói với.......diều
..ở trong.... Đám thóc có....nhiều....gà con

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Chuc mung ban ! Vip Thai 120' ma lam nhu matxa thuong vay. Xong xuoi co 8 chuyen voi em no khong ?

• Like
Điểm cảm xúc: Hotdong

Nh0xc0n

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
3
38
2
33
0 ₿
E 19 mình dây hay tròn vậy bác?
Sao số 9 nghe nói ko làm Ms Thái mà giờ lại làm rồi hả

• Like

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Bác thớt có ông sếp tâm lý nhỉ,Điêu Thuyền dạo này hot dần dần rồi:)

• Like

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
nghe về ms Thái nhiều rồi mà chưa đi bao giờ. Hôm nào phải thử 1 phát cho biết mới được. Bác thớt đi lúc mấy giờ vậy?