Điêu Thuyền 19. Những gì còn đọng trong ta.

Lượt xem: 4,430

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Thân chào ae cộng đồng !
Hôm qua mới ms Thái ĐT về hôm nay mới có thời gian rp lại. Tui thì thích random thôi nhưng xui rủi random đúng ngay em 19.
Em 19 thì quá hot rồi nên chỉ kể lại thôi nhé.
Vào phòng tip locker 20k sau đó vào phòng xông hơi. Phải đợi gần 5 phút hơi nóng mới ra nên có đôi phần xót ruột, nhưng bù lại xông thuốc bắc nên cũng thoải mái dễ chịu. Đang lúc xông thì em vào phòng chuẩn bị nước nôi để ra tắm. Xông cũng 5 phút thì đi ra giả vờ hết hồn tạo bất ngờ nhưng em tỉnh quá nên cũng ko có gì hết hồn. Em bảo anh ngồi nghĩ xíu rồi vào bồn tắm, ngồi nghĩ cũng tranh thủ ngắm em.
Đánh giá: Khuôn mặt trái xoan, mắt to mũi cao, miệng chúm chím có lúng đồng tiền. Chính xác là khuôn mặt đẹp. Em mặc bộ đồ nữ sinh và ít tuổi cỡ 19-20 thôi nên càng nhìn càng thấy giống mấy em nữ sinh nhật bổn :p
Em cao 1.53m nặng tầm 46kg, tuy em nói 48 nhưng chắc là cái cân bị hư thôi. Hơi lùn nhưng bù body ổn, khuôn mặt đẹp, da trắng. Tổng quan 8đ.
Sau 3 phút nghĩ ngơi tui bảo thôi để anh tự tắm nhưng em ko chịu, sau đó em tắm cho tui. Lớn bé gì cũng kỹ cả :D
Sau khi lâu khô người lên matxa phải công nhận chưa ai làm tốt như em, mát có lực, kỹ và đủ bài. Nóng lạnh đủ cả, nhiệt tình ko chê vào đâu đc.
Chuyện gì đến cũng đến, em thoa dầu lên lưng và chân mát bằng ngực cảm giác tê tê phê phê rụng rời. Em làm rất chăm chỉ từ cổ đến chân cũng phải 10' mới chịu tha cho tui, thằng nhỏ thì chống đẩy muốn quẹo luôn.
Tiếp đó em lật tui lên, 2 khuôn ngực quầng quại cũng đc thêm 3 phút, nổi hứng tui ôm siết chặt. Em chỉ biết cười hì hì. Nhìn cách em trườn giống kiểu rắn vờn mồi rất khiêu khích, thằng em thì có dịp chào cờ từ lâu rồi.
Tiếp theo em dễ thương bảo thư giản cho anh nhé. Tui ừ ko chống cự kèm theo câu, anh bị yếu em nhớ nhẹ nhàng, và em tiếp tục hì hì.
Em lâu sạch sẽ thằng nhỏ sau đó Hj nhẹ nhàng ko quên lick ti kết hợp. Tiếp đó là Bj rồi lại lick ti kết hợp Hj, trong lúc đó tay trái phải cũng tấy mấy đôi chút. Em làm từ tốn để kích thích kèm theo âm thanh nhẹ nhàng nhưng chưa tới chợ mợ đã về do đó out trong uất hận. Em vắt ko chừa lại chút gì.
Tổng kết: 19 đẹp và tính tình dễ thương, biết chiều chuộng khách, nói chuyện vui vẻ. Ko uổng công sức và tiền bạc ae bỏ ra.
Nhưng có 1 lưu ý nhỏ ae nên nhớ. Em còn nhỏ tuổi và tính tình rất chân thành. Tui đánh giá em vì cuộc sống mưu sinh nên có đôi phần chai lỳ trong nội tâm, do đó mong ae ủng hộ thì nhớ nhẹ nhàng và nâng niu. Chắc chắn em sẽ vui và ko làm ae thất vọng đâu ! Tui toàn đi mát Thái nhưng chưa ai làm tui hài lòng như em.
Tic-Tip thì anh em biết rồi. Tui xin hết !
Chúc em 19 nhìu sức khỏe và may mắn trong cuộc sống !
Chúc Điêu Thuyền ngày càng phát triển và thành công !
Chúc congdongmassage ngày càng đông vui !
Dragon1088.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Tui thích kiểu rp của bác này nè.
Không có phần khai triển cơ thể 3 vòng người ta 1 cách thô thiển như mấy bài khác.

• Like
Điểm cảm xúc: dragon1088