Điêu Thuyền gặp em 19 bá chấy bồ chét

Lượt xem: 5,629

HealthNa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/10/15
Chủ đề
2
5
5
37
0 ₿
Mấy ngày trước tính đi Điêu Thuyền nhưng trời mưa đành ở nhà quay tay,hôm nay nổi hứng lên thế là xách con chiến mã phi thẳng tới đường Đồng Đen. Vì nghe giới thiệu có massage thái nên mua vé Vip thái,anh locker hỏi có yêu cầu bé nào ko,do đi test mà nên thôi random vậy nhưng anh thích mấy bé teen và dễ thương.

Đánh giá ban đầu:

Phòng Ốc : Phòng đẹp,do em thích loại phòng nhỏ cho ấm cúng nên rất ưng ý về cơ sở vật chất ở đây. Tính em ko thích xông hơi 1 mình nên cởi truồng ngồi đợi ai ngờ bị máy lạnh hấp diêm,khoảng 5p thì nghe tiếng gỏ cửa em nó bước vào :D

KTV số 19 : Cao khoảng mét 65 tính luôn guốc.
Face : Dễ thương,trắng trẻo nõn nà,em cho 7,5 điểm.
V1 : Hệ gì thì kệ nhưng càng bóp càng đã,chuẩn vừa tay.
V2,V3 : Mềm mại,ấm áp :D
V4 : Ko đụng nhiều nhưng nước nôi cũng ổn.

Tắm như mẹ tắm con bình thường như cân đường hộp sữa,em đi Vip mấy chổ khác nhiều khi còn tự tắm,có chăng là để em nó tắm thằng nhỏ cho mình thoai kakaka

Đấm đá đầy đủ tay chân lưng bụng ngực đầu cổ tóc tai,lực cũng nhẹ nhàng vừa phải vừa phê thôi chứ gu em ko thích bốp bốp chát chát bạo lực vì người em hơi bị mỏng cơm ;)

Tới phần chính em nó đi đường lưỡi khắp người,lâu lâu còn cho uống sữa nữa,ve vãn mơn trớn qua lại một hồi em nó BJ theo nhiều cách khác nhau cảm giác cũng là lạ,thích thích,bắt đầu chậm rãi rồi tăng tốc từ từ được vài phút thế là out trong sung sướng :D

Thời gian còn dư nhiều quá mà thấy em nó có vẻ mệt mỏi nên nói chúng mình ra sớm đi để em lên phòng nghỉ ngơi nhé nhưng em nó ko chịu mà muốn nằm cùng mình nói chuyện hết giờ mới ra,ôm ấp tình cảm như người iu :D bấy nhiêu thôi cũng đủ mãn nguyện cho buổi đi test,có lẽ sẽ vô thăm em ấy dài dài :D

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Chổ nấy chán như con gián

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
V4 không đụng nhiều mà nước lênh láng thì phải nói là phê.

kato

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
v4 mà lênh láng thì phê hơn con tê tê luôn chứ