Điêu Thuyền- một tối nhẹ nhàng

Lượt xem: 5,327

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
Lọ dọ la liếm khắp diễn đàn để tìm thông tin nơi nào hot, số nào ngon... Mà bố đời, cứ khi nào đi là y như rằng gọi số 1 là ko có, 2 là thất vọng khi so sánh giữa bài viết và thực trạng, số e khổ thế các bác ah. Thế nên hôm qua lại lặp lại cái điệp khúc, số 19 nghỉ mấy hôm anh ah từ locker, nhẹ nhàng tình cảm bảo ku locker " cứ check số nào là có biến hết thế ku" rồi zúi 20k vào tay nó như thủ tục hành lễ và ko quên năn nỉ " 20k thôi nhưng mà nó là cả bữa cơm của anh đấy, đừng để anh đòi lại nhé đẹp zai". Thế là lui cui vào xông xì hơi và chờ đợi khoảng 5 phút thì e bước vào.Kệ, cứ chờ tí ngồi tưởng tượng tương lai gần lấy cảm hứng. Được thêm vài phút bước ra, chẳng mấy ấn tượng dù e khá dễ thương, nghĩ bụng bảo " thôi lỡ sa chân vào chốn bụi trần rồi thì cứ vui lên tí cho đỡ tiếc tiền. Thế là chọc e vài câu, và ngạc nhiên đến không ngờ khi thấy e cười, hoàn toàn thoát xác so với lúc bình thường, cảm nhận của e là như vậy. đúng như kiểu ngọc trong đá, éo đập đá thì bao giờ thấy ngọc ấy các bác ah. e tắm táp cho mình như kiểu chăm sóc baby, miệng thì líu lo như chim non tìm thấy chim mẹ. Tuy nhiên về massage khoẻ thì e ko có gì đặc biệt, mà theo như khai báo của đương sự là e chỉ học được từ một người bạn rồi đi làm. Đến khi chăm sóc thằng nhỏ thì ko biết do e đã kích thích mình từ vừa nãy khi ngồi lên giường vừa nói chuyện tay vừa thọc vô quần mình ve vuốt hay có cảm tình với e mà cảm giác thích thú thế. E vừa liếm thằng nhỏ, rồi lại lich ti, như ko mệt mỏi. Thám hiểm trong tam giác vàng tội lỗi của e một lúc thì suối ngàn sông bể ở đâu tràn về, ướt cả lòng bàn tay mình. Nhược điểm của e là ngực nhỏ, đầu ti hơi bự. Tuy nhiên ưu điểm là hiểu chuyện, chiều khách và rất dễ thương khi cười! Được 15 phút thì cũng out trong sung sướng, ôm e trò chuyện cả chục phút sau thì cũng hết giờ, bước ra về mà con cu vẫn cứng ngắc vì ra rồi mà e cứ vừa nói chuyện vừa thọc tay vô quần mình mân mê, ác quá e ah.
Tổng thiệt hại là 100k (có code) rổ, 300k giá, 40 locker và giữ xe!
Share nhiệt tình với những a e nào muốn tìm cảm giác được người yêu chăm sóc!
Thân!

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
e này số mấy vậy, mặt xinh ko, e 19 mặt xinh ko, thư giãn thế nào

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D em này số mấy vậy bác :)

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
18 các bác nhé. Chống chỉ định với thành phần say sưa bét nhè cục súc! định viết thêm vài dòng mà vậy nó giống PR quá, thôi thì để bác nào có tâm tự cảm nhận nhé! Nhân đây e cũng hay đi la liếm massage, bác nào mem ở đây có hứng thì cùng đi khám phá cho vui! thanks các bác