Q.11 Đỉnh: Bé 06 Đúng Top hotgirl Hoa kiều ( Serie Hoa kiều Lần 2)

Lượt xem: 6,081

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
163
62
31
0 ₿
❤Tiếp tục Serie quyết check tất cả Các em hoa kiều
Sau khi lần đầu đi bé 18 cute Đc cơ sở tặng mã giảm 50% Quyết định phi xe vào đêm mưa gió bão bùng 10h20p 21/6/2022 có mặt tại cơ sở.

✅Lần này mình đi Super Vip gốc 890k giảm 50% còn 445k.Vô đúng đêm tối mưa gió nên hên quá các ẻm đều đang rãnh ko phải đợi chờ

✅ Đúng là Hoa kiều tuyển toàn mấy em hot girl ko có em nào xấu cả . Mình đi em 06 và vô phần chính
Ưu điểm: Em 06 Sn 2002 Người Bến tre, Đúng dáng đứng bến Tre , Nói chuyện lễ phép, dễ thương Đáng Yêu. Tướng em Đúng Mình dây như siêu mẫu vậy + Thêm có tập gym nên body săn chắc, Vú em teen kiểu mới nhú kk, mông má đầy đặn mướt mát Đon đả.
♻Massa khoẻ thì bỏ qua vì vé Super vip nó phải ở đẳng cấp khác.
♻Massa mệt + 1 phần em Bonus lingam: Vô là lột đồ ra ngay, có 1 chai rựu vang, đĩa trái cây, bò cụng, Sâm mát lạnh, em cởi đồ ra thì ôi thôi lọt khe, Áo ren ối zồi ôi. Em ngồi lên đùi mình đút trái cây mình ăn rồi cùng nhau làm chút rựu vang chu choa nó phê, Đê xa mê. Sau khi ún rựu giao bôi xong Hai đứa vô bồn ui choa nào là tắm nào là trườn nào là cạ rồi hai đứa quần lên quần xuống , em chụp con chim bú lấy bú để, em đổ hết chai rựu vang lên người mình và tắm rựu luôn nha ae.tranh thủ kêu em ngồi lên bục banh chân ra Và tôi hôn nhẹ vào cô bé của em . haha đã đã. Hai đứa tắm xong ra giường em xoa bóp rồi Đúng chất kết hợp Lin gam 1 phần tui nói nó đã thật các bác ạ. chưa bao h đi massge mà được thử kiểu này, đúng massge con cu , em xoáy nòng vuốt ve như bấm huyệt mà sướng muốn tét con cu luôn. Đúng đi ms chục năm lần đầu dc cảm giác này.Bé 06 này nhièu chiêu vãi đái ra. Rồi mân mê con cu cả chục phút rồi hai đứa trườn tới trườn luo. mông má 4 phương tám hướng, trườn nurru thái nhọ. Tôi thì khoá vú cứ bú cho đã xong 69 mà banh con chim em ra xem cho kỹ thấy động bàn tơ luôn. hun nhẹ quanh bờ mông và vuốt nhẹ chim em.. Em thì chụp con cu tui mà nuốt trọn đêm nay em nhớ thương ai. sướng quá phọt tung trời như pháo hoa mừng chiến thắng. Xong xuôi tắm rửa ôm hôn đắm đuối và chia tay em trong tiếc nuối Hẹn ngày tái ngộ

✅Xuống phòng chờ mình quất thêm lon bò cụng vỚi tô gà hầm thuốc bắc nha ae, Bữa trươc mì bò nay là gà ác hầm , ăn xong phục hồi sức khoẻ cũng là tầm gần 1h sáng . Kết thúc chuyến đi lần 2 tại hoa kiều. chào tạm biệt và vô cùng hài lòng sung sướng.
Bé 18 đọc cũng đừng giận a nhé e vẫn số 1 trong a
Đã test dc hai 2 hot girl HK là 18 vs 06
♻Nay mà đuọc tặng mã nữa bữa sau thí sinh tiếp theo có thể là 12 or 02 Nghe nói best sale HK kaka

❤tick: 445 Tip 900 k+ giữ xe v.v

Chào tạm biệt Thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Massage Lingam là nghệ thuật rồi, ko đơn thuần chỉ là thư giãn mà còn giúp trị liệu cơ thể. Mình cũng thích kiểu thư giản vuốt ve nhẹ nhàng

• Like
Điểm cảm xúc: Anhhuy Bmt

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
163
62
31
0 ₿
tôi đi massge khá nhiều ở hcm rồi chỗ nayd dc cái mấy em ngon mad đúng là chất thật. phê tới nóc.

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
163
62
31
0 ₿
tôi lười đăng bài thôi. nên đi thấy ok đăng vài bài cho vui chứ. hay chơi bên gaito,rphangs. chứ kêu mà viết bài chắc cả nghìn bài ghi k hết :))

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿
M giải thích t cũng đéo nghe đâu việc gì phải làm nhỉ... kiểu này đúng của mấy thằng locker trá hình rồi... hahaha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.