Cần Thơ - Dính bé 09 DamDang tại Dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Dính bé 09 DamDang tại Dubai

Lượt xem: 1,055

Ti Card Lock

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
10
43
20
0 ₿
Hello ae nay test đưọc số mới nên viết tí cảm nhận về bé gửi mấy ae xem tham khảo.
Sau bao ngày u mê bé chân ái ở Dubai nay cũng đến tìm bé mà do xong công việc ghé qua luôn không book trước nên bé mới có khách rồi, đến nơi rồi không lẽ ra về ngồi nghe lễ tân tư vấn mấy bé thì được biết bé 09 cũng mới vào làm thời gian nên chọn bé lên test tay nghề luôn.
Cũng như mọi khi xong xuôi thủ tục rồi mình lên phòng, vào xông hơi đưọc 5p hơn thì mình ra do trời nóng quá, vừa ra thì bé gõ cửa bước vào vừa gặp mình đã vui vẻ nói cười như quen biết trước vậy. Bé lấy khăn lau người rồi kéo mình qua giườn ngồi bảo đợi em tí em cbi giườn, mình ngồi nhìn em setup khăn mà cúi người xuốn 2 quả cam lấp ló sau cái áo choàng nó cứ rung rinh thêm cái váy ngắn lộ vòng 3 to tròn nũa thì thứ gì chịu nỗi nhìn cái muốn dogy rồi keke. Vừa xong mình kéo bé lại ngồi vào lòng nói chuyện làm quen mà thấy bé ngại ngùng chắc do mình vồ vập quá, sau 1 hồi làm quen giao lưu khám phá nhẹ nước cũng đầy thì mình và bé kéo nhau vào bồn bé tắm kỹ lắm nhe mấy bác chà lưng gội đầu thằng anh lẫn thằng em xong bé cũng lít ti BJ nhẹ nhàng mà kích thích vãi đưọc lúc thì mình bảo bé ra ngoài do đi đường trời nắng nóng ngâm lâu sợ bệnh.
Ra giườn ms khỏe cho mình đá nóng này kia bé làm bài bản lực tay vừa phải phần này cũng không có gì để nói, đang nằm cho bé làm mấy bài khỏe thì thấy lưng mình ướt ướt quay lại thì thấy bé đổ dầu nuru lên người xong cbi trườn rồi, bé lấy ngực trườn nhẹ nhàng từ dưới lên trên rồi lấy cả v4 trườn vừa trườn vừa khe khẽ rên bé ghé sát tay mình nói khẽ sướng không anh nó kích thích chịu méo nỗi, mình nói bé để nằm ngữa lại cho bé chăm thằng em nũa. Vừa nằm lại bé đi lưỡi đủ chổ líc ti các kiểu xong cũng tới thằng em, bé HJ nhẹ nhẹ mấy cái xong múc cán làm mém out hên là kiềm lại kịp bé hì hụt BJ xong đở chân mình lên đá bi wc được lúc thì thấy sắp kiềm hết nỗi rồi nên kêu bé vô thế 69 rồi tranh thủ khám phá cái v4 đang rỉ nước của em trụ đưọc tầm 10p thì mình cũng out. Nằm ôm em tâm sự nghĩ ngơi xíu rồi vào bồn tắm lại rồi xuốn làm lon red buff xong về.
Sơ lược về bé:
Nhiệt tình, vui vẻ, chìu khách, thấy vậy chứ không phải thóc đâu ae DAM lắm ấy. Chắc có thêm 1 chân ái mới nữa rồi :)
V1 hệ cam mềm mại vừa tay
V2 có tí lipit
V3 ổn tròn bóp hây vỗ điều đã
V4 NGON (ngon như thế nào thì mấy bác tự test nhé ).
Tic: Onsen bonus ae phần cama
Tip:= tic
Cảm ơn ae đã đọc.

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
734
592
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.