World Cup Q.1 Đỉnh cao là đây ==> 39

Lượt xem: 2,072

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được code trúng thưởng từ mod @Uchiha Itachi , nên trưa đầu tháng rảnh rỗi, vậy là dt cho cơ sở book luôn bé 39, do đọc nhiều bài khen rất nhiều về bé

Sau khi làm thủ tục đưa code cho tiếp tân, được bạn looker đưa lên phòng, gửi ít café cho bạn vui vẻ

Bé bước vào với 1 gương mặt sáng, đẹp và trẻ trung, mình ôm hôn ngay lúc đó, cảm giác rất lạ và kích thích

Vào bồn tắm, bé nhẹ nhàng ôm mình, hôn lên tai và không quên xoa thằng nhỏ, mình cũng tranh thủ ôm em vào lòng, nhẹ nhàng xoa lấy vú của em, và cuối xuống bú vú, mềm và thơm bơ lắm, bé cũng không chịu thua, cuối xuống Bj thằng nhóc mình nên nó dựng đứng lên, khi sắp out thì mình phải cho dừng lại, kêu lên giường tiếp em nhé

Mat xa khoẻ thỉ em làm tốt, mạnh, đủ lực

Mat xa mệt: em triển hết các chiêu ra, đặc biệt cái lưỡi của em dọn wc rất phê, sau cùng là màn 69 thì mình cũng chịu thua, out trong miệng em

Đánh giá về em làm việc rất nhiệt tình, nhẹ nhàng nhưng đầy tình cảm, cảmm giác khó quên và sẽ quya lại gặp em sớm

Tic: code WC 2022 261111

Tip: 1 chai

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi , Bqt diễn đàn và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ vé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác quên đánh giá phần chất lượng âm thanh rồi =)) bé 39 thì chất lượng âm thanh phải so sánh với hệ thống âm thanh vòm của rạp chiếu phim mới diễn tả hết =)) phần này phải mời "dân chơi âm thanh" @MeVius oánh giá =))

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Quên vụ này, bé này rên thì thôi rồi

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Thiện tai Thiện tai, Bần Đạo dạo nay thính lực kém, buộc phải xài hệ maximum Power, Thí chủ thông cảm =]]

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé hợp gu và đã dành chút thời gian viết bài report cho bé. Rất mong được sự ủng hộ lâu dài của huynh tại cơ sở ạ ! :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
13
71
53
30
0 ₿