Q.12 đỉnh cao sung sướng với bé 91

Lượt xem: 888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khonghay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
6
40
27
0 ₿
không biết các ông có nghiện cái Ms này chưa chứ tui là tui tới đâu luôn r các ông , khoái cảm giác được mấy em chiều chuộng , khoái được mấy em xoa bóp nhẹ nhàng nhưng lại đưa ta lên đỉnh kkk . lâu lâu tự ngẫm rằng nên chọn em KTV hay chọn người yêu nữa. vô vấn đề chính lần này chuyến đi được diễn ra cùng với bé 91.
check code này kia xong thì được fen lễ tân bảo có bé 91 hàng múp rụp luôn nên dứt luôn chứ sao nữa. lên phòng thay đồ để dô xông , vừa vào tí là bé vào ngay. nhìn bé mà người tui nôn nao quá nên th chạy ra tìm bé luôn.
vừa ra đập vào mắt ngay là khuôn mặt dễ thương , da trắng hồng hào , dáng người đầy đặn múp rụp như fen lễ tân nói luôn.

dô phần Onsen bé làm khá mượt mà , sạch sẽ kĩ càng , máu dê dồn tới não rồi nên tay tui cũng mò dú bé từa lua hết luôn các ông. bé kêu mình ngồi xuống bồn để bé hành sự , đi lưỡi trườn dú bứa lưa xưa sợ chưa gì tui bắn sớm nên th kêu bé chuyển xuống giường làm.
xuống giường bé đấm khỏe đủ bài , đấm lực khá là ổn , nói chuyện hỏi thăm bé dạ vâng ngoan ngoãn lắm , bài thái thì em hôn đều 2 mặt , đi lưỡi uyển chuyển đi quanh body , cảm giác ướt ướt nhột nhột nó phê tới nái luôn. em như thể hòa tan lại với dầu trườn tới trườn lui giữa con chym nhỏ nhỏ đang bị bỏ tơi 1 mình , rồi bé từ từ dành sự quan tâm tới nó , vuốt ve nhè nhẹ , hôn hít nhẹ nhàng tình cảm. chuyển qua thế 69 , húp sò móc cua làm tới công chuyện luôn nha các ông, phê quá kh kịp kiềm gì hết nên kh nhớ là out lúc nào chỉ nhờ là out ngay vào mồm bé th kkk

chuyến này đi vé 800 còn 350 code camapro
tip thì 800 bằng vé + 1 xị gửi bé làm ngày lễ

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym cùng với Mộng Ther

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @khonghay đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

khonghay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
6
40
27
0 ₿
cảm ơn các bác, bé ok lắm vừa đi thêm 1 bé cũng ok phết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.