Tân Bình Dính thính 40 Đệ Nhất rồi......

Lượt xem: 3,555

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
Xin chào những chú trym đang tung cánh cũng như đang ngủ vùi.
Vừa tham gia diễn đàn một thời gian thấy hợp gu quá, anh em ai cũng giao lưu khá là lịch sự , tình cờ một hôm đang bưng bê thì thì thấy một bác mem ở đây ngồi lướt lướt diễn đàn rồi nhâm nhi ly bia có mình ên à. bèn lại làm quen , bác khá thoải mái , 2 người làm quen do bác bảo gần đây nên ra lai rai tý về. Hẹn hôm sau gặp. Đúng hẹn thì mình đang đi lấy hàng bên tân bình gần sân bay gọi hỏi bác gần đó không ghé khám phá cái massage đệ nhất. Bác bảo đang dưới quê nên bảo tui lấy cái thẻ của bác đưa đi vào đó đưa quầy là được ưu đãi. Thế biết gì đâu long ton đi vào rồi pv cũng hướng dẫn các thứ
Có đầy đủ các thứ cần có, xông hơi , xông khô, tắm táp các thứ. pv thì nhiêt tình làm như mình đi quen lắm , nên khá thoải mái.
Sau khi tắm táp xong được đưa vào phòng riêng nhìn cũng ngon lành , ngồi chờ em mà hồi hộp . lấy dt ra nhắn tin chơi chơi thì bé vào, em chao anh. Vừa thấy em xong mình muốn rớt cái điện thoại, bé nhìn sao mà cưng vậy sao lại đi làm ms ui ui , anh cởi áo ra đi, muốn cởi luôn quần cũng được nữa nhìn em mà sao mình muốn ngu luôn vậy thôi cứ nghe, rồi em bảo gì làm theo.
Nằm sấp ms lưng. mình cũng hay đi khỏe mà riết quen cảm giác thậm chí quen bài em làm đến bước nào, jo qua đây em đấm mà chả biết bài nào, chỉ biết nhẹ nhàng, lâu lâu em ấn cái thấy sướng lắm, nằm thiu thiu không biết nói gì, em hỏi thăm gì mình nói đó , tý nằm ngữa lại bé nói anh ích nói nhỉ. lúc đó buộc miệng mình nói anh thấy em dễ thương quá nên hem biết nói gì luôn ấy. bé cười cười rồi không khí nó ấm áp hơn mình bắt đầu quen nhịp rồi cũng nói chuyện, trong lúc em đấm bóp đến phần em thư giản , em hôn ngực rồi nhẹ nhẹ hôn xuống từ từ, đến cậu bé mình em nhẹ nhẹ nâng niu rồi vuốt vuốt, sau đó em dùng tay vuốt ve đến khi cậu bé tui nó cứng lên em bắt đầu dùng miệng ngậm vào, mình chỉ có thể một cảm giác, oh my chuối, chuối , chuối tui đâu rồi, oh my sướng sướng sướng quá trùi, đến lúc mình phải out thì bao cái sung sướng nó cao trào được bùng cháy .
Đến giờ vẫn nhớ cái cảm giác em đang mút mà lại hứng lên nhiều lắm.
Lúc xuống thì thêm cái vui nữa lúc xuống cái thẻ tui được nhận là free vé, nên tip bé 8x luôn. lần sau vào gặp tiếp hihi

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: DrStrange and H20ooH20

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Nói rồi, đúng gu mà keke.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Cao Thủ Massage
10/6/22
Chủ đề
87
3,923
3,187
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii... nghe đến thính là Tàn thích rồi... muốn đc dính thính...:ami-(10):
Mừng bác...:ami-(10):

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
107
47
0 ₿
Số 40 này là đi vé thường hay bên khu VIP vậy bác

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
107
47
0 ₿
cũng lâu mình ko đi, chứ lúc trước mình nhớ là có bé nói mình đi thường thì có mấy bạn bên khu thường thôi, nên mình nghĩ mấy bạn bên khu VIP là ko qua.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
biết số thì gọi thôi à. hơn nhau chỗ đó.