Q.1 - Dịu dàng là ngày em đến 124 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Dịu dàng là ngày em đến 124

Lượt xem: 392

Jupiter.GP10

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
22
155
70
0 ₿
"Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ
Người khôn người đến chốn lao xao..."

Giữa bộn bề tranh đua của anh em để được trải nghiệm các bông hoa đang làm mưa làm gió ở đặc khu.
Mình quyết định một lần tìm về những đóa hoa dại đã lâu không người nhắc tới.
Bé 124 là một lựa chọn nửa vô tình nửa hữu ý như thế.
Mình ghé qua đặc khu trong một buổi trưa nắng hè đổ lửa.
Trong đầu đã định sẵn sẽ thử gặp gỡ một con số lạ lạ như một phép thử.

Điều làm mình ấn tượng mãi là sự dịu dàng và ngọt ngào của bé cho mình cảm giác như lúc mới yêu.
Em khẽ ngồi vào lòng mình và bắt chuyện bằng chất giọng ngọt như rót mật rồi lúc nào không hay 2 anh em đã chuyển từ giường xuống bồn như một thói quen.
Bé không vồn vã, cũng không cuồng nhiệt nhưng là một cô nàng nhẹ nhàng và ko kém phần tinh tế.

Thông thường, các bài khỏe như những thủ tục được nhắc đến qua loa trong các bài report.
Tuy không có một bài vở hay chiêu thức nào đặc biệt,
Nhưng cách bé ân cần trong từng hành động, từng cử chỉ lại mang cho mình thật nhiều xúc cảm.
Từ cách em tập trung đi đá nóng đến từng cm trên cơ thể, đến cách em đặt để chiếc túi thảo dược ấm nóng đều rất chu đáo.
Những ngón tay thon dài của bé ve vuốt từ trán đến cổ rồi nhịp nhàng day nhẹ thái dương và ấn đường mang lại một cảm giác vô cùng thư thái.

Và những cảm xúc đó như bước chạy đà hoàn hảo cho cuộc mây mưa sau cuối.
Mình và em quấn lấy nhau khi 2 cơ thể đã ở hình thái nguyên thủy nhất.
Vẫn nhẹ nhàng và dịu dàng như thế,
Em chậm rãi đưa mình qua từng cung bậc khoái cảm và cuối cùng mãnh liệt thăng hoa.
Từng giọt sữa đặc được em vắt kiệt vươn trên hai quả đào tiên trắng ngần tự nhiên.

Mình tin bé 124 sẽ là một lựa chọn của một trải nghiệm nhẹ nhàng và êm ái.
Cảm ơn anh em đã đọc bài.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,130
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một buổi mặn nồng cùng "cửu dĩ hồ" 124 :cuteonion39::cuteonion39: . Quá đã luôn ạaa :cuteonion27: dạ Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã dành thời gian và ghé thăm trải nghiệm cùng bé ạ :3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,130
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿