Tân Phú ĐM 82 Windy tân phú

Lượt xem: 1,157

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
280
88
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
DM = Định Mệnh.
Rất nhiều cái dm trong này các bạn ah.
Rất cám ơn bqt và các cơ sở đã tài trợ chương trình này.
Mình trãi nghiệm hệ thống cơ sở này được 2 nơi rồi, Dubai GV và Cẩm Thy, lần này trai nghiệm cơ sở tiếp theo là Windy Tân phú. Tới giờ này mà nói thì thật sự mình cũng ko còn gì bất ngỡ về dịch vụ. Vì nó ổn định chất lượng từ khâu giữ xe tới csvc. Nhất là thái độ của ae đón khách. Dù code hay tiền đều giữ đúng 1 thái độ chuyên nghiệp, rất chuyên nghiệp. Còn các ktv thì ko chê dc về dịch vụ, còn nhan sắc thì tùy ae nhé, bàn tay 5 ngón cũng có ngắn dài to nhỏ khác nhau mà hihi.
Csvc ở Windy mới hơn Cẩm Thy và Dubai GV trước sửa, giờ đang sửa chưa đi lại dc. Chỉ là đẹp hơn chứ ko phải cs khác xấu nhé.
Mình thì thích khám phá, nên random ktv, nào ngờ đúng dm quý vị ah, đúng gu tui luon trước giờ luon các bác ah. Khuông mặt bầu bĩnh, mắt to tròn, giọng cười rất tự nhiên, bé rất niềm nở và dể hòa đồng.
V1 : cam việt
V2 V3 : có chút da thịt
V4 : ko mùi, khích, theo mình thì khá xinh.
Bé người Bắc, gái Bắc giọng nói nghe dể thương ghê, phải công nhận gái nước ta miền nào giọng nói cũng rầt đặt trưng, nhưng có 1 điểm chung là đều dể thương và ngọt ngào.
Lần đầu trãi nghiệm đụng ngay dm của mình, ko biết phải làm sao đây, wc thù vẫn còn mà nghiệt ngã là tết sắp tới, đau ví rùi đây haizzzzzzz.

• Like
Điểm cảm xúc: Lovelycool and Chị 3 Báo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿