Tân Bình Dò hàng khủng bé 15 trước khi tham gia offline

Lượt xem: 1,329

Nhẹ Tay Thôi Anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
2
37
5
0 ₿
Thấy diễn đàn đăng có chương trình offline sắp tới và Theo kinh nghiệm của tớ có tham gia chơi mấy lần trước lần này tui phải đi thăm dò hàng chọn gấu trước khi vào tham gia cuộc chơi nếu trúng vé tớ sẽ đến với bé. Vào diễn đàn xem thấy hình bé 15 hàng châu xinh xắn nên chọn bến dò hàng trước. Hàng châu thấy mới mới nên gọi điện hỏi đặt hàng bé luôn.:sprite-118:
Đúng giờ hẹn tớ phi tới hàng châu lấy vé lên phòng tụt quần tụt áo chui vào xông hơi, ngồi thả hồn lâng lâng xông hơi vừa quan sát phòng ốc thấy đẹp thặc, hàng châu giống cung đình. Xông hơi được khoảng 7 phút thì bé 15 vào chào hỏi và cảm ơn tớ đã ưu tiên đặt hàng bé. Hàng thì cũng không có gì nhiều chỉ có 2 trái bưởi, 1 con chim mà nhức nhói quá chết mê chết mẫn với hai món hàng này. Ngồi ôm ấp làm quen với bé sờ vào 4 vòng của bé đầy đặn hấp dẫn làm tớ máu lửa thêm muốn ăn thịt liền.

Chuyện gì đến thì đến, vào bé và tớ cởi hết tắm chung, bé lau trụ cho tớ và trụ hơi bị cứng bé vuốt ve trụ kì cọ khắp cho tớ, tay tớ tận hưởng các vòng của bé. Sàm sờ với nhau trong bồn tắm gọi là tắm chung đó mà rồi dắt nhau lên giường.
Lên giường bé đè ra mát xa khỏe, phần này thì quá ổn rồi không tệ chút nào về kỹ năng và đủ bài như xoa bóp đá nóng này nọ.

Mát xa mệt, bé lại tiếp tục mút trụ, thân hình máu lửa của bé mình sàm sờ bú liếm, bé chà cặp ngực và đi những đường lưỡi từ trên môi xuống đến trụ của tớ, tớ sàm sờ 4 vòng của bé và móc lốp vào vòng 4 nhẹ nhàng rồi cao trào, nước bé tuôn ra như nước yến, trụ của tớ càng căng, tớ và bé chơi trò chơi mút trụ bú chim gọi là 69 lung linh lung linh tịch tình tang một hồi thì phê trụ bắn nước ra như rồng phun nước, mu của bé ướt nhem tơ liếm mút mu bé sạch sẽ. Bé cắt tỉa sạch khít nước ngọt như nước yến. Ôm bé nằm chút rồi đến giờ chia tay.
Chờ ngày offline nếu trúng vé sẽ đến với bé xem như lần này dò hàng quá chuẩn 4 vòng.:sprite-67:
Face dễ thương ngọt ngào
V1 nắn sướng cứng, ti hồng
V2 thon
V3 xoa sướng quá
V4 mút mu nước yến ngọt ngon bổ dưỡng quá đã.
Tic đồng giá 399k
tip 900k
típ thêm 200k
Tổng: 1tr5
:sprite-119:

Hạ Buồn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
11
80