World Cup Tân Bình Độ Nàng Không Độ Banh

Lượt xem: 1,190

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello a e đồng râm

Tình hình là mấy nay WCup độ dự đoán đến với e thì như đúng rồi , còn độ để mình về nhà thì ối giời ơi nó đưa cho mình đi xa bờ lun , k thể vào đất liền để trả nợ code bớt cho sếp Mod . Nói gì thì nói ăn chơi thì k thể quên nhiệm vụ , chơi xong mà im im là k đc " Mẹ biết là mẹ buồn đó " :8onion38:. Nên thôi ráng vác cái xác bơi ngữa từ từ vào để trả bớt nợ ( chứ còn tới 3 cái nữa k tranh thủ thì k kịp . Nợ tiền có thể k trả chứ nợ tình , nợ code là phải trả :3onion15:) .

Lặng lội cà bơ cà bơ cũng mon men tiếp đc đất liền và mò cũng tới đc cơ sở ng thì mệt mỏi ê ẩm , vào quầy lễ tân gặp bé ql xuất trình thủ tục code 291117 , ngồi nghĩ mệt xíu thì đc a locker ẫm lên phòng , vào phòng thì vẫn u như kỹ to rộng rãi thoáng . Thay ngay quần mini phi vào phòng xông , xông đâu tầm 5 6p j đó thì e ấy vào . Nhưng mình chưa ra vì hnay ng đuối quá hơi mệt mõi nên nén lại xong thêm tý .

Thêm được hồi thì cũng chịu hết đành chui ra thui . Thấy mình bước ra thì e vẫn thế 1 nụ cười duyên như 1 chào , e lâu ng cho mình xong thế là 2 a e vào tắm táp cọ quậy nhau tý , chào hỏi giao tiếp xong thì e dìu ra ghế ngồi làm lon bò cụng , rồi tranh thủ trò chuyện cười giỡn với e vài câu . ( Nói chung viết thì cho e cũng khá nhiu rùi cũng k còn j để mà viết , chủ íu là vào trãi nghiệm tận hưởng vì e lun cho mình cảm giác thoải mái khi đc bên cạnh thế thôi và để trả nợ , trách nhiệm của ng đi chơi hihi. Chỉ e và e thôi mới cho tôi cảm giác ấm áp vui vẻ để tận hưởng niềm vui sau bao nhiêu mệt mõi .( Đây là cảm nhận riêng của mình thôi nha vì mỗi ng mõi gu và mõi cảm nhận )

MaxKhoẻ :

E đấm bóp rất tốt nhiệt tình đủ lực , đủ bài bản để giãn gân giãn cốt .

MaxMệt :

E làm đầy đủ bài bản , đi lưỡi tới đâu tê tê tới đó . Thái nhiệt tình ổn áp . Nuru ... Nói chung k thiếu j hết trong 1 gói vé cứ nằm cảm nhận thui là pha phê thui .

Ktv 12 : face dễ thương hiền , mặt xinh xinh như búp bế , dáng cao múp múp chubby ,
V1 : real 100% vừa tay
V2 ,3 , 4 : cân đối hợp dáng e , căng tròn săn chắc , gọn gàng sạch sẽ ....

Tic : code Wcup
Tip : = giá vé thị trường chuyển nhượng

Xong xui xuống quầy lễ tân làm vài hớp trà trò chuyện với bé ql vài câu , ng thì cũng đói đói nên đc bé mời Tô mì kèm 2 con gà rút xương hjhj

Cám ơn cơ sở và các sếp mod đã tạo điều kiện để a e trãi nghiệm mùa WCup xa bờ của e :2onion16:.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều ạ.chúc bác mùa aff cup tới sẽ về bờ ạ hihi