Gò Vấp Do Tính Chất Công Việc Nên Phải Gặp Bé 38 Tại Massage Adam

Lượt xem: 904

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyen thai tan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
1
15
0
0 ₿
Chào mọi người hôm qua do tính chất công việc anh em tôi có ngồi lại với nhau nói chuyện và có uống bia ,do hơi say mà sáng mai còn phải đi làm .Nên nhờ thằng bạn tức tốc chở đến Massage Adam tại đang gần chỗ đó .Vô thì được bạn nhân viên ra mở cửa rồi dẫn mình vô ghế chờ ,sau đó bạn lễ tân ra tư vấn cho mình thế là mình chọn vé onsen ,rồi random KTv thôi .Rồi ngồi chờ chút nữa để set up lại phòng .
Tầm khoản 10p sau thì được dẫn lên phòng ,mình nhảy vô xông hơi trước để cho khỏe chút .Sau khi xông hơi xong thì có một tiếng mở cửa đập vào mắt mình lúc đó là một cô bé da trắng , xinh ,tóc dài.Xong bé lấy khăn lau người cho mình và bắt đầu dẫn mình vào bồn tắm cho mình .Mình bỏ qua phần tắm nha ,nhưng có điểm sau khi tắm bé lau người rồi dắt mình lên giường có hỏi mình lạnh không để bé tăng nhiệt độ lên .Khá thích bé điểm này biết tâm khách

Lên giường rồi thì tiếp đến là phần massage khỏe bé làm rất có lực ,đầy đủ các bài từ đá nóng các kiểu bé vừa làm vừa bắt chuyện với mình sau một hồi nói chuyện thì mới bé bé số 38. Tiếp đến phần ms khỏe và đá nóng bé làm khá okie có lực .Kế là phần ms mệt em làm nhiệt tinh, đi thái thì ối dồi ơi âm thanh rất là sống động luôn các bác .Xong bé lại dùng cái lưỡi hư hỏng của bé liếm mút mát mà khiến tui phê chữ ê kéo dài và phải ra hết trên mặt bé.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé dẫn mình đi tắm và phải chia tay bé ở đây
Đánh giá :
V1 : vừa tay , bóp đã
V2 : hơi lipit chút
V3 : Săn chắc ,to tròn
Hẹn bé một ngày gần nhất

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành chút thời gian quý báu qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có buổi trải nghiệm vô cùng như ý. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.