Đóa hồng 07 Minh Long

Lượt xem: 1,977

HuynguyenSG

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
11/5/18
Chủ đề
5
6
10
0 ₿
Số tui không có được may mắn như một số các anh em đồng râm là có chỗ để chui ra chui vô. Tui đây chưa cố bồ vẫn độc thân vui tính nên nhìn anh em thì cứ tay trong tay với ai đó lòng chẳng chịu được. Thế là tui đành tìm chốn để chym trong tay người khác.

Dừng chân tại Minh Long. Tui đưa mắt nhìn qua nơi để xe thây có vài chiếc thì hiểu là hôm nay mình may mắn vì không phải cạnh tranh đông với các anh em khác. hehehehe . Hiên ngang như thượng đế bước vào tui dõng dạc lên tiếng cho anh một vé thái đi em. Ah gọi cho anh bé 07 luôn nha. Tui mới nói đến đó thì locker nó cũng bồi vào "đúng rồi anh ơi, 07 giờ đang hót ở đây lắm".

Mình lên phòng xông hơi chút xíu thì em vào. Vẫn từng đó quy trình các bác ạ. Em chào hỏi, làm quen, chuẩn bị nước, làm lông mình cho sạch sẽ trước khi làm thịt kkkkk. Em nó làm lông mình gọn gàng sạch sẽ từ trên xuống dưới. Và đặc biệt nhất là thăng nhỏ, được em nó chăm sóc rất kỉ lưỡng. Trước khi bươc ra khỏi bồn tắm em còn nếm thử vị của thằng nhỏ một lúc xem thế nào rồi mới cho tui ra ngoài. Còn tui khi đã bước ra khỏi bồn thì thấy thằng em chào cờ từ lúc nào rồi ấy.

Em nó lau người mình thât khô ráo, leo lên giường nằm úp xuống cho em bắt đầu hành sự. Ban đầu em thoa tí dầu làm bài khoẻ . Đôi tay mềm mại mà lực bóp khá ghê luôn. Em đấm đến đâu thoải mái đến đó kêt hợp chườm đá nóng.

Xong xuôi các thủ tục rồi cuối cùng cũng phải làm thịt. Em đưa đầu lưỡi nhẹ nhàng khắp cổ rồi từ từ áp sát cặp ngực vào người tui có thể cảm nhận được hơi ấm từ đôi gò bồng lan toả khắp người. Hức hức . Vừa chà vừa xoay kết hợp đường lưỡi điêu luyện e khiến cơ thể tui như tê liệt cảm giác cứ dợn dợn lên trên ót không biết phải diễn tả thế nào.
Đến lúc em lật ngửa người lại tui mới chiêm ngưỡng được tuyệt tác của tạo hóa. Em có đồi gò bồng to tròn. Thôi thì đến đây rồi ngại gì mà không làm tí sữa đi rồi tính gì tính. Mình bú một phát ngập cả mồm. Các bác chắc cũng biết cái thế mồm thì bú, tay thì khám phá hang động nó đã thế nào rồi đó. Thằng lớn cũng đủ phê rồi giờ đến lượt thằng nhỏ tận hưởng. Em nhẹ nhàng trườn xuống dùng cặp ngực mà kẹp cho thằng nhóc ngọp thở . Từng skill được em thi triển một cách nhuần nhuyễn. Thằng nhỏ vừa bị Bj vừa được Hj ngậm bi đá hột. Và sung sướng nhất vẫn là xoáy nòng hehehehe. Âm thanh của em rên khe khẽ mà vang vong khắp căn phòng.Sự cuồng nhiệt của em làm tui cũng rớt đài trong phút chốc.

Đánh giá chung cho anh em nha:
Face dễ nhìn
V1: 7đ
V2 : 7.5đ
V3. 8đ
V4 : nước nôi ướt át lắm nha các bác.
Hẹn em một chiều không xa. hehehehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U