Độc chiêu Massage tắm lá người Dao đỏ giờ mới být

Lượt xem: 24,854

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
Chào các Pro

Hôm rồi sau khi đi chúc tết và rượu nhà anh bạn về thấy tây tây nên thằng cu em rủ đi massage, thấy hợp lý nên ok, nó rủ đến Tắm lá người Dao đỏ ở Giảng Võ(chính xác là mặt đường Kim Mã, chếch đường Vạn Bảo)
Chẳng být thế nào thằng cu em sắp cho mình em....người HY, vừa vào nó đã đập một phát bộ ngực khủng vào tối cả mặt, xong em nó cởi tất tần tật quàn áo và cầm chim mình kéo vào xông trong lò bát quái, khoảng 15' nó lại lôi ra ném vào thùng gỗ nước lá người Dao đỏ, tắm táp một tý thấy hết cả rượu, em nó lấy lưỡi liếm quanh tai và cổ mình bảo ra ngoài để chà sữa tắm.
Tráng nước xong em nó nâng chim mình lên và ngậm nước nóng, dkm tê hết cả vãi, ko chịu được em nó lau khô người ra giường nằm.
Em nó lấy cặp vú khủng chà lên lưng ối trời phe vãi, một lắt em nó cúi xuống ngậm ti mình, chim cò cứng ngắt, nó đưa cái lưỡi ma thuật ấy xuống chim ngậm, nút nhẹ nhàng và cầm tay mình bảo bóp vú em đi, móc l em đi, ối xời vừa đưa tay vào nước l em nó tràn cm nó ra đầy tay mình, nó làm éo chịu được nên ào ào phóng ra, ngất...
Anh em chú ý, nó bảo em làm anh sướng thì bo em 500k nhé, thì đừng ừ nhé, cứ bảo em làm anh sướng thì anh chẳng tiếc em, sau khi thỏa mãn bo 300k thôi nhé, ko được phá giá thị trường đấy,
Chúc các pro ngon chim.
Mệ nhà mình tận Thanh Xuân chứ nếu gần í, tuần kiểu j cũng 1-2 lần. Hi..hi
Các bác nào sướng cứ đặt gạch mình sẽ cho tên và số em í nhé.

Nguồn :clava

Taydocauduongphong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/15
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Chiều nay vừa chuột bạch tắm lá ngườ dao đỏ của bác xong . nhân viên thì lacoste . phòng ốc thì chán vãi .

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Mình thấy massage 102 ở ngõ 31 kim mã cũng ok lắm dod bác... hôm mình đi gặp e tên nga cũng ok... T7 này mình lại đi tiếp này bác có hứng đi cùng thì inbox cho sdt mình nc hj